The expensive million TSH debate kwaajili ya wanaojitafuta

The expensive million TSH debate kwaajili ya wanaojitafuta

Davidmmarista

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2024
Posts
3,088
Reaction score
6,267
Wakuu, kwema?

Kwenye hii mitaa ya utafutaji, kuna mambo mawili huwa hayakosekani Mchongo uliomnyanyua mtu kimaisha na Mchongo uliomfanya mtu afe na tai shingoni.

Unakuta mtu alianza na Milioni 1 tu mwingine ikamzalia Milioni 10, lakini mwingine hiyo hiyo Milioni 1 ikatumbukia shimoni na ikawa mwanzo wa msongo wa mawazo.

Nataka tuwekane wazi hapa bila kuficha kitu:

1. Kwa wale waliofanikiwa: Ni biashara, ujuzi, au mchongo gani halisi ulikufanya uanze kuona matunda ya utafutaji wako?

2. Kwa wale waliokwama: Ni wazo gani lilikaa vizuri sana kichwani, lakini ulipoweka hela tu mambo yakakata na ukapoteza mtaji?

Shusha uzoefu wako halisi hapa chini. Unachokiona kidogo kwako kinaweza kuwa mwongozo au taadhari kubwa sana kwa mwenzako anayejitafuta leo.
 
Microfinance business a.k.a kausha damu. Hii biashara mwanzoni naambiwa niwekeze nikaona kama inatisha sana lakini nikajitosa aiseee unapata hela za chap saana cha muhimu hakikisha una vibali halali na utafute vijana wa kazi sio mabishoo
 
Wakuu, kwema?

Kwenye hii mitaa ya utafutaji, kuna mambo mawili huwa hayakosekani Mchongo uliomnyanyua mtu kimaisha na Mchongo uliomfanya mtu afe na tai shingoni.

Unakuta mtu alianza na Milioni 1 tu mwingine ikamzalia Milioni 10, lakini mwingine hiyo hiyo Milioni 1 ikatumbukia shimoni na ikawa mwanzo wa msongo wa mawazo.

Nataka tuwekane wazi hapa bila kuficha kitu:

1. Kwa wale waliofanikiwa: Ni biashara, ujuzi, au mchongo gani halisi ulikufanya uanze kuona matunda ya utafutaji wako?

2. Kwa wale waliokwama: Ni wazo gani lilikaa vizuri sana kichwani, lakini ulipoweka hela tu mambo yakakata na ukapoteza mtaji?

Shusha uzoefu wako halisi hapa chini. Unachokiona kidogo kwako kinaweza kuwa mwongozo au taadhari kubwa sana kwa mwenzako anayejitafuta leo.
mawazo yote ni faida tu niliwekeza kwenye dagaa nikapotea kama upepo
 
Aise, vp Mbeya huwa napaona pagumu mno kibiashara ulikuwa unafanya vp business kwenye such mkoa?

I hope ulikuwa kwenye maeneo ya kabwe, mjini au uyole
biashara kwa mbeya ni ngumu hasa mjini niliwaza nikatafuta eneo lenye uhitaji mkubwa maana walikuwa wanaenda mbeya mjini, uyole kuchukua mahitaji nikawasogezea maana wengi wao wanalikuwa wanapeleka kwenye makambi hata kama ni wateja 10 wanachukua mzingo mkubwa
 
Hivi nyie takataka za Afrika hivi mpaka leo bado hamjatambua kila chenye mafanikio ya kweli lazima Kiwe na faragha.!

Tomato ya KFC ili uijue lazima uwe mwana familia
 
Back
Top Bottom