Thank you Senator Mccain

Thank you Senator Mccain

Ahsante sana Mkuu kwa bandiko lako zuri kuhusu huyu jamaa kuwa tishio kubwa duniani.

Tizo: fuatilia press conf za DT kisha ndio uweze comment. Republicans siwakubali lkn wenzetu wamestaarabika. Mbichi wanaziita mbichi na hakuna kuremba. DT ni tishio la free world na inasikitisha sana kuona chaguzi zinazaa rais kimeo
 
How about a corrupt press that answers only to sectoral interests? A student of history should know that dictators have always bought their own press. The hsrdworking Senator is disgruntled because he lost to Obama, then tried to stop Mr. Trump, then lost again.
Bwege wewe
 
Ufisadi wote nchini kuanzia rada, EPA, escrow, kagoda, meremeta, mv ufisadi ya bilioni 8, lugumi, IPTL, kiwira coal mining, ukwapuzi wa nyumba za Serikali, Richmond/Dowans etc Watanzania tusingejua details za ufisadi wote huu kama si juhudi za magazeti mbali mbali nchini ambayo yaliamua kuvalia njuga na kuanika ufisadi wa kutisha dhidi ya Taifa letu

Leo hii wanatishwa sana na hata kuitwa wachochezi! Yapo magazeti uchwara ambayo hukurupuka lakini mengi yanafanya kazi nzuri sana ya kutuhabarisha Watanzania ndani na nje ya nchi.
mwambie jpm magazeti yapi yanafaa na yapi yasiyofaa ili yanayofaa asiyapige pingu. Kumbuka, "ustaraabu wako ni ushenzi kwa mwingine"
 
Hukusikia kipindi cha sakata la flow meter bandarini rais alivyosifia gazeti moja kufichua ule uozo? Hukusikia pia alivyoshawishi outlets nyingine kuiga? Au kwenye habari kama hizo huwa mnatia pamba masikioni?
hahaha . ..braza hujielewi aisee..post ya kwanza unaviponda..post ya pili unavisifia...dah kweli 1/4 is real
 
Watanzania acheni ushabiki. Mnakuwa kama kkk ya wamarekani. Wanaojifikiria tu wao wenyewe. Hata mwingine akifa jaa shauri lake mradi sisi tuko ok.
Ukweli siyo hivyo. Ukweli ni ukweli wakati wote hata ukiwa chama gani.
Hapa kwetu ushabiki unatia aibu. Watu wanaambiwa "wafwa" mnapiga makofi.
 
Hili zee mnalishukuru la nini. Lina chuki za binafsi kwa Trump. Bifu yao iko kwenye ungo. Hizi liki za kumchimba Trump na kupeleka umbea linahusika mara nyingi. Nuksi kweli hili jamaa uzalendo limeweka nyuma.
Lina usongo wa kukosa uraisi. Halikutoa ushirikiano kwa Obama sasa liko mstari wa mbele kumchimba Trump.
source please
 
...and that is exactly what is going on in our beloved country. It is a consolidation of power by this dictator uchwara.
You so right mkuu Ila tu Senate Mac Cain hafai kabisa kuwa mfano wa demokrasia yaani is really traitor puppet skendoulous huyoo jamaa,kuna millions evidence kwamba huyoo ni nyoooko hakunaga kabisa...
 
Mccain said all,Tundu Lissu said it all but some fools don't wanna listen,they think this is about opposition or is about Tundu Lissu, Chadema, CUF or NCCR-MAGEUZI, no ,this is about all of us,is about our nation,our people, is about our Freedom, our freedom of speech, our fucking rights. If you think by being in the side of oppressors, dictators you safe,my brothers and sisters you're wrong cause things like these don't stop at nothing,the dictators appetite grows like mushroom, dictators gotta big appetite they taste everything to succeed.
 
Hukusikia kipindi cha sakata la flow meter bandarini rais alivyosifia gazeti moja kufichua ule uozo? Hukusikia pia alivyoshawishi outlets nyingine kuiga? Au kwenye habari kama hizo huwa mnatia pamba masikioni?
Huyo hana tofauti na Trump ,anasifia wanaoandika/kusema anachotaka na kuchukia na kuponda wanaokosoa au kusema hasichopenda kisemwe.
Like Trump anachukia cnn,BBC, abc n.k. na kuwasifia fox news ingawa sasa fox news wamemshutukia Trump na kuona kwamba ana nia ovu juu ya media.
 
Tofauti ya marekani na hapa ni kwamba , kule watu wanajadili mambo muhimu kwa taifa bila ajizi, hivyo ni muhimu sana kuendelea kujadili ila hapa watu wanataka waachwe watukane tu wanavyojisikia! Wapinzani wanadai haki ya matusi!
 
Wakati mwingine Mkuu uwe unaandika ukweli. Unajua kwa mfano hapa JF humu kulikuwa na issues zinajadiliwa za kina na zenye maslahi makubwa sana kuhusu nchi yetu. Mijadala ya humu ilikuwa moto hadi kuwavutia vingunge ndani ya Serikali na vyama vya upinzani. Sasa leo inaambiwa inataka kufungwa. Yapo magazeti na mitandao amabyo haina maana yoyote ile lakini uhuru wa habari katika nchi yoyote ile ni muhimu sana ili kukuza demokrasia katika nchi husika. Sasa leo hata kujadili uwepo wa njaa ni kosa kubwa mtu anaweza kuishia lupango kwa sababu tu amejadili kitu ambacho Serikali haitaki kijadiliwe pamoja na kuwa hicho kitu ni kweli kipo.

Tofauti ya marekani na hapa ni kwamba , kule watu wanajadili mambo muhimu kwa taifa bila ajizi, hivyo ni muhimu sana kuendelea kujadili ila hapa watu wanataka waachwe watukane tu wanavyojisikia! Wapinzani wanadai haki ya matusi!
 
Back
Top Bottom