TFF wekeni uzio uwanja wa Karume

TFF wekeni uzio uwanja wa Karume

Jacobus

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Posts
4,711
Reaction score
1,738
Sasa uwanja wa Karume unatumika kwa mechi za ligi daraja la kwanza cha ajabu uwanja huo licha ya kuwa ofisi za TFF zimo humo lakini hilo hawalioni ni hatari mno kwa wachezaj kwani hauna uzio wa kuwazuia watazamaji kuingia kwenye 'pitch'.
 

Attachments

  • Karume Stadium.jpg
    Karume Stadium.jpg
    218.2 KB · Views: 82
Sio uzio tu, uwanja mzima unahitaji kuendelezwa. Ukiendelezwa msaada mkubwa kwa timu ndogo za Dar kwenye Ligi Kuu.
 
Mpaka mchezaji atakapopata matatizo ya kupigwa na kitu chenye ncha kali ndiyo watafikilia kuweka uzio
 
Vurugu iliyotokea kwenye mechi ya Ashanti United na Villa Squad ya leo ni mfano tosha kabisa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom