TFF mnawaogopa Yanga?

troublemaker

JF-Expert Member
Jun 8, 2015
15,173
2,000
Hata TFF kina vikundi viwili. Kimoja Simba kingine Utopolo.
Usitegemee kimaamuzi watatoka na lugha moja.
 

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Jan 24, 2019
4,237
2,000
Umeyaleta haya malalamiko kama nani? Mwakilishi wa huyo mdhamini, au! Mbona unapata tabu sana!!! Unapungukiwa nini kwa timu ya Wananchi kutotumia hiyo nembo nyekundu?
 

papason

JF-Expert Member
Sep 14, 2010
3,592
2,000
wamiliki wa Vodacom hapa Tz ni mashabiki wa Yanga na wao wameridhia tena kiroho safiii kabisa, sasa wewe mkia unawashwa washwa na nini?
 

Sibonike

JF-Expert Member
Dec 23, 2010
16,644
2,000
wamiliki wa Vodacom hapa Tz ni mashabiki wa Yanga na wao wameridhia tena kiroho safiii kabisa, sasa wewe mkia unawashwa washwa na nini?
Kiongozi, wala hawaitaji kuwa mashabiki. Wanaijua nguvu ya Yanga kwenye soko. Wengine ndiyo wanaketa fyongo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom