TFF mdhamini ligi kuu 2019/2020 vipi?

Allan Clement

Allan Clement

Verified Member
Joined
Aug 14, 2013
Messages
1,753
Points
2,000
Allan Clement

Allan Clement

Verified Member
Joined Aug 14, 2013
1,753 2,000
Naona mpaka Sasa kimya ,jumamosi ni ngao ya hisani kuashiria ufunguzi wa ligi kuu...

Lakini naona TFF Wala hamna habari na kutangaza mdhamini, achilia mbali zawadi kwa mshindi wa mwaka Jana,


Hivi mnaona ugumu gani kujiuzulu kwenye hizo nafasi??
 
Frustration

Frustration

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
578
Points
1,000
Frustration

Frustration

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
578 1,000
Naona mpaka Sasa kimya ,jumamosi ni ngao ya hisani kuashiria ufunguzi wa ligi kuu...
Lakini naona TFF Wala hamna habari na kutangaza mdhamini, achilia mbali zawadi kwa mshindi wa mwaka Jana,
Hivi mnaona ugumu gani kujiuzulu kwenye hizo nafasi??
TFF ni ile ya Tanzania Fertilizer Factory au ipi hyo unayomaanisha. Mwaka wa viwanda huu hadi vya mbolea.
 
T

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
1,754
Points
2,000
T

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2019
1,754 2,000
Huyu Wallace Karia na kile kikundi chake ni kazi sana kuwaelewa. Kama hawajitambui vile na wamekuwa wakichukulia mambo kwa wepesi sana.
 
Rashford Lingard

Rashford Lingard

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2018
Messages
851
Points
1,000
Rashford Lingard

Rashford Lingard

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2018
851 1,000
Mdhamini atatangazwa tarehe 15 August
 
Perimeter

Perimeter

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2014
Messages
3,279
Points
2,000
Perimeter

Perimeter

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2014
3,279 2,000
tIFU tIFU WA nchi hiii ni taka taka
 
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
14,255
Points
2,000
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
14,255 2,000
Labda iwe kampuni au shirika hewa. Kudhamini ligi ya Msomali yahitaji uwe kichaa.
 
Mc Tilly Chizenga

Mc Tilly Chizenga

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2012
Messages
4,321
Points
2,000
Mc Tilly Chizenga

Mc Tilly Chizenga

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2012
4,321 2,000
Naona mpaka Sasa kimya ,jumamosi ni ngao ya hisani kuashiria ufunguzi wa ligi kuu...

Lakini naona TFF Wala hamna habari na kutangaza mdhamini, achilia mbali zawadi kwa mshindi wa mwaka Jana,


Hivi mnaona ugumu gani kujiuzulu kwenye hizo nafasi??
Hivi Ligi Ya Uingereza tangia mkataba wa Barclays uishe wamepata mdhamini mpya!?Ligi haiendi??FA wamejiuzulu??
 
Prince az

Prince az

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2018
Messages
1,059
Points
2,000
Prince az

Prince az

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2018
1,059 2,000
Labda mzamini hataki kujitambulisha

Ngoja tusubili muda ni Hakimu mzuri
 
Msangarufu

Msangarufu

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2018
Messages
351
Points
250
Msangarufu

Msangarufu

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2018
351 250
Yale Yale ya tuliyoyaona msimu ulioisha
 
Statesmann

Statesmann

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2019
Messages
1,010
Points
2,000
Statesmann

Statesmann

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2019
1,010 2,000
Bora makampuni yajikite kudhamini team moja kwa moja kuliko kumpa hela Karia na TFF yake
 
A

Albinoomweusi

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
1,413
Points
2,000
A

Albinoomweusi

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
1,413 2,000
Hivi kweli timu zimeshindwa kushawishi makampuni makubwa kama pepsi cocacola halotel tigo voda kuwa udhamini
 
Extra miles

Extra miles

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2018
Messages
1,203
Points
2,000
Extra miles

Extra miles

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2018
1,203 2,000
EPL sponsors hawa hapa:

Barclays, Carling, Cadbury, Nike, Tag Heuer and EA Sports.
Sasa hiyo ligi ya watu usije kufananisha na huku. Wenzetu wanaweka mipango kwa ajili ya ligi ya msimu ujao mapema sana.
 

Forum statistics

Threads 1,334,210
Members 511,914
Posts 32,469,629
Top