TFF hasira kwa Yanga nini tatizo


W

wakimataifa.

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2015
Messages
1,484
Likes
254
Points
180
W

wakimataifa.

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2015
1,484 254 180
inashangaza aliokuwa mwandishi wa habari leo msemaji wa tifutifu a.k.a kupe eti anaelezea uharibifu wa fensi ya uwanja wa taifa kama wa tifutifu wao wasubiri wenye uwanja watoe gharama za uharibifu ndio kupe watangaze siku ya mechi alilalamika eti uwanja umejaa kupita idadi eti yanga wamefanya kosa nini kinawasibu kupe?
 
Szczesny

Szczesny

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2016
Messages
7,187
Likes
25,916
Points
280
Szczesny

Szczesny

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2016
7,187 25,916 280
Halafu hao tff hawahusiki na uwanja, eti baada ya mechi walibaki hadi saa tatu usiku kuangalia uharibifu, kweli wana njaa hao
Na Yanga ime waweza kwel kwl
 
Jaslaws

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
5,559
Likes
2,882
Points
280
Jaslaws

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
5,559 2,882 280
Yanga walipe sio kulea ujanja ujanja kama mlitaka watu waingie bure si mgewapeleka kule Kaunda kwenye mafuriko.
 
libeva

libeva

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2015
Messages
2,633
Likes
975
Points
280
libeva

libeva

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2015
2,633 975 280
inashangaza aliokuwa mwandishi wa habari leo msemaji wa tifutifu a.k.a kupe eti anaelezea uharibifu wa fensi ya uwanja wa taifa kama wa tifutifu wao wasubiri wenye uwanja watoe gharama za uharibifu ndio kupe watangaze siku ya mechi alilalamika eti uwanja umejaa kupita idadi eti yanga wamefanya kosa nini kinawasibu kupe?
Wamekosa mapato
 
ngarambi

ngarambi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2015
Messages
320
Likes
63
Points
45
ngarambi

ngarambi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2015
320 63 45
Yanga walipe sio kulea ujanja ujanja kama mlitaka watu waingie bure si mgewapeleka kule Kaunda kwenye mafuriko.
Mpira ni wa TFF lakini uwanja ni wa serikali kwahiyo serikali ndiyo wanapaswa kuidai matengenezo au malipo.
 
papason

papason

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
2,619
Likes
1,044
Points
280
papason

papason

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
2,619 1,044 280
Tff ndiyo wanatakiwa kulipa! hakuna chenga apo!
 
O

Odili

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2015
Messages
1,699
Likes
1,133
Points
280
O

Odili

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2015
1,699 1,133 280
Malinzi kila mara tunamwambia kuwa soka limemshinda, haliwezi, hajui, hataki kujua na hatojua. Akubali kushauriwa mambo yatakwenda vema.
Cc. Jamal Malinzi
 
T

the muter

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2012
Messages
670
Likes
422
Points
80
T

the muter

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2012
670 422 80
Uwanja wa serikali, uharibifu umefanywa na Yanga, msimamizi wa mashindano tff, sasa iweje tff isihusike hapo? tff watabeba lawama kwa tatzo lolote litalotokea kwenye soka la bongo maana wao ndo wasimamizi. Sasa Yanga isijitoe fahamu kujichukulia maamuzi tu wakati yanaiathiri hata tff
 
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
2,291
Likes
1,224
Points
280
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
2,291 1,224 280
Yanga lazima walipe mbona simba ililipa gharama za viti?
 
Szczesny

Szczesny

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2016
Messages
7,187
Likes
25,916
Points
280
Szczesny

Szczesny

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2016
7,187 25,916 280
Yanga lazima walipe mbona simba ililipa gharama za viti?
Halipwi tff analipwa mmiliki wa uwanja
Hilo ndo jambo yanga wana litaka

Tff wana maind hawaja pata kitu
 
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
4,718
Likes
2,099
Points
280
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
4,718 2,099 280
si sahihi tff kulalamika kwani mtoto umleavyo ndivyo akuavyo tuliona jinsi tff ilivyokuwa ikizikomalia klabu nyingine zifanye uchaguzi lakini ikikaa kimya kwa yanga mpaka bmt ilipoingilia kati, mpaka sasa bado ngoma na tambwe hawajaadhibiwa kutokana na makosa waliyofanya wakati wa ligi pia timu kubebwa na waamuzi lakini tangia mashindano yaanze tumeshuhudia wachezaji wengi wa yanga wakipwa kadi ama za njano au nyekundu pia maneno yasiyo na staha ya nsenaji wa yanga wao ndio wameifikisha yanga hapo walipo
 
W

wakimataifa.

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2015
Messages
1,484
Likes
254
Points
180
W

wakimataifa.

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2015
1,484 254 180
Yanga walipe sio kulea ujanja ujanja kama mlitaka watu waingie bure si mgewapeleka kule Kaunda kwenye mafuriko.
yanga watalipaje kwani uwanja hauna bima?
 

Forum statistics

Threads 1,235,149
Members 474,353
Posts 29,213,248