• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Tetesi!!Tetesi!!Tetesi!!...... je kuna mwenye ukweli wowote??

lutayega

lutayega

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
1,271
Points
1,250
lutayega

lutayega

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2012
1,271 1,250
mtaje jina ili tufuatilie ni kiongoz gani, isije ikawa km mchana kuna watu walimzushia kifo ray c
 

Forum statistics

Threads 1,403,191
Members 531,106
Posts 34,416,807
Top