Tetesi mauaji ya kutisha Mwanza

Ngakayu

Senior Member
Apr 26, 2013
109
170
Diwani wa kata Kisesa ameuawa na wananchi wenye hasira kali baada ya diwani huyo kumpiga risasi kwa kutumia bastora yake. Kisa mgogoro wa ardhi! Mliopo Kisesa tupeni taarifa. Diwani anaitwa Clement Mabina. Source nimetumiwa sms na mtu.
 

WaKijita

JF-Expert Member
Aug 10, 2013
590
170
nikweli nipo mwanza habari hizi nizakweli kupitia itv breakingnews RPC kathibitisha namimi nasema wapigwe tu
 

WaKijita

JF-Expert Member
Aug 10, 2013
590
170
Diwani wa kata Kisesa ameuawa na wananchi wenye hasira kali baada ya diwani huyo kumpiga risasi kwa kutumia bastora yake. Kisa mgogoro wa ardhi! Mliopo Kisesa tupeni taarifa. Diwani anaitwa Clement Mabina. Source nimetumiwa sms na mtu.

mkuu nikweli jamaa alileta ubabe wananchi nao cku hizi wamepinda japo siyo kina mizengo, wapigwe tu
 

Kiwi

JF-Expert Member
Sep 30, 2009
1,053
2,000
Diwani wa kata Kisesa ameuawa na wananchi wenye hasira kali baada ya diwani huyo kumpiga risasi kwa kutumia bastora yake. Kisa mgogoro wa ardhi! Mliopo Kisesa tupeni taarifa. Diwani anaitwa Clement Mabina. Source nimetumiwa sms na mtu.

Mkuu uzi umo humu jamvini tangu saa saba... [h=2]Aliyekuwa Mwenyekiti wa CCM Mkoa wa Mwanza auwawa na wananchi wenye hasira kali kwa kupigwa mawe[/h]
 

KirilOriginal

JF-Expert Member
Feb 13, 2012
2,148
2,000
Diwani wa kata Kisesa ameuawa na wananchi wenye hasira kali baada ya diwani huyo kumpiga risasi kwa kutumia bastora yake. Kisa mgogoro wa ardhi! Mliopo Kisesa tupeni taarifa. Diwani anaitwa Clement Mabina. Source nimetumiwa sms na mtu.

Naamini uliukuta uzi unaoelezea hii habari ila kwa kudandia umeuanzisha upya
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,615
2,000
nikweli nipo mwanza habari hizi nizakweli kupitia itv breakingnews RPC kathibitisha namimi nasema wapigwe tu

Unaposema rpc kathibitisha unamaana rpc pekee ndio anaweza kusema ukweli wa jambo lolote kwenye jamii? ukome kutumia maneno yenye viashiria vya dharau kwa jamii.
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,615
2,000
CCM wamezidi dhulma wacha wapigwe tu.

Wataingia kwenye taimingi zetu wale wanaotutaka tule nyasi kisa ndege ya rais inunuliwe, wale wanaotutaka tuwashe vibatari, wale wanaotutaka tupige mbizi, wale wanaotutaka tupigwe, wale wanaotuzomea bungeni kwa kusema ndiooooooooooooo.
na yule wa kututaka tufanye biashara ya juisi, watajuta kwenye box la kura, wakijipendekeza tunakula vichwa.
cc: Simiyu Yetu, Mwigulu Nchemba aka Taswira @ifwero
 
Last edited by a moderator:

mzaramo

JF-Expert Member
Sep 4, 2006
6,340
2,000
Diwani wa kata Kisesa ameuawa na wananchi wenye hasira kali baada ya diwani huyo kumpiga risasi kwa kutumia bastora yake. Kisa mgogoro wa ardhi! Mliopo Kisesa tupeni taarifa. Diwani anaitwa Clement Mabina. Source nimetumiwa sms na mtu.

mkuu hiyo BASTORA ndio njia ya kwenda wapi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom