Tengeneza Website Yako mwenyewe

  • Thread starter divisiblebyzero
  • Start date

divisiblebyzero

divisiblebyzero

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2015
Messages
668
Likes
254
Points
80
divisiblebyzero

divisiblebyzero

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2015
668 254 80
Habari wanaJF, natoa koza ya kutengeneza website, mtu (wanafunzi ) yoyote ata kama ajasoma IT ila anajua kutumia komputa nakuakikshia ukimaliza koza hii unatengeneza website yako na kumiliki mwenyewe bila kuwa tengemezi tena. Bei ya kozi ni Tshs 120,000/= kwa wiki mbili.

Kwa mawasiliano piga
0652247221 au 0755429928

"Njoo ujifunze kutengeneza website design bila kuchapa kodi"
 
zabron k

zabron k

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2015
Messages
405
Likes
268
Points
80
zabron k

zabron k

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2015
405 268 80
Elimu ya hapa na pale

Yaani hata kusema chuo au mafunzo yapo mkoa gani umeshindwa.
 
Boniphace Bembele Ng'wita

Boniphace Bembele Ng'wita

Verified Member
Joined
Dec 25, 2013
Messages
2,745
Likes
871
Points
280
Age
40
Boniphace Bembele Ng'wita

Boniphace Bembele Ng'wita

Verified Member
Joined Dec 25, 2013
2,745 871 280
Habari wanaJF, natoa koza ya kutengeneza website, mtu (wanafunzi ) yoyote ata kama ajasoma IT ila anajua kutumia komputa nakuakikshia ukimaliza koza hii unatengeneza website yako na kumiliki mwenyewe bila kuwa tengemezi tena. Bei ya kozi ni Tshs 120,000/= kwa wiki mbili.

Kwa mawasiliano piga
0652247221 au 0755429928

"Njoo ujifunze kutengeneza website design bila kuchapa kodi"
mkuu eleza ulipo, maana unaweza kuwa upo kigoma m npo mbinga
 
divisiblebyzero

divisiblebyzero

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2015
Messages
668
Likes
254
Points
80
divisiblebyzero

divisiblebyzero

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2015
668 254 80
Nipo dodoma jamaaa
 

Forum statistics

Threads 1,235,772
Members 474,742
Posts 29,234,778