Tembelea hifadhi ya Mikumi kwa gharama nafuu

Tembelea hifadhi ya Mikumi kwa gharama nafuu

Bella Ciao

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2019
Posts
1,804
Reaction score
4,475
Kama wewe ni mkazi wa Dar es salaam, Morogoro au maeneo ya karibu, kuna ofa maalum kwaajili yako msimu huu wa sikukuu.
  • Tembelea hifadhi ya Mikumi kwa gharama ya shilingi laki tatu (300K)
  • Utapata usafiri kutokea Morogoro mjini na kuingia ndani ya hifadhi kwa siku nzima
  • Ofa hii haijumuishi kiingilio wala chakula au vinywaji
  • Utalipa hiyo hiyo Laki tatu hata kama mkiwa saba
  • Dereva ni tour guide hivyo hamtahitaji kulipia kwa ajili ya TOUR GUIDE
  • Kiingilio kwa watu wazima pale hifadhini ni shilingi 5900/= na watoto ni 2300/=
  • Watoto chini ya miaka 5 ni bure

Kama utahitaji maelezo zaidi unaweza kuuliza hapahapa. Pia, kama unahitaji kwenda peka yako kwa kutumia gari yako mwenyewe naweza kukupa muongozo hapa hapa.

UPDATES

Asante kwa wote mliojitokeza na nawashukuru sana, Nimefanikiwa kupata wateja wanne hapa JF na wengine 6 njee ya Jf ...Kulingana na ratiba hii ilikuwa ni ofa yangu kwa msimu huu na nafasi tayari zimejaa.. Naomba mniwie radhi kwa ambao mmechelewa.. ila kama mna hitaji kwenda kutalii inawezekana ila sio kwa gharama iyo tena

Asanteni sana sikutegemea mwitikio huo
 
Kwa wale wa moshi.. Kama unataka kutembelea WATERALLS pia unaweza ukanicheki
A%2B%20Gallery_5.jpeg
 
Hifadhi ya Mikumi ipo karibu na mji mdogo wa mikumi.. Hapo kuna snake park tunaweza kukupeleka bure ....utalipia kiingilio 2000/=... Kuna nyoka, Mamba na kobe wa aina tofouti tofauti
images%20(17).jpeg
 
Huu utalii ni muda wowote ninaojisikia au kuna tarehe na siku maalum?
Naweza kujua gharama na aina za vyakula nitakavyoweza kupata huko?
Ni safari ya siku moja tu? masaa mangapi? yaani kwa mfano natokea dodoma inawezekana kuja na kurudi au itanilazimu kulala? Nidadavulie natamani nitoke kurefresh kidogo!
 
Huu utalii ni muda wowote ninaojisikia au kuna tarehe na siku maalum?
Naweza kujua gharama na aina za vyakula nitakavyoweza kupata huko?
Ni safari ya siku moja tu? masaa mangapi? yaani kwa mfano natokea dodoma inawezekana kuja na kurudi au itanilazimu kulala? Nidadavulie natamani nitoke kurefresh kidogo!
Mkuu samahani kwa kuchelewa kukujibu..


Utalii ni siku yoyote utakayo jisikia, hii nilioongelea mimi ni safari ya siku moja kwenda na kurudi inamaana tukitoka morogoro mjini saa 2 ad saa nne tumeshafika hifadhini na kuanza game drive... Hifadhini unaruhusiwa kuangalia wanyama adi saa 11:30 jioni uwe umeshatoka

Ndani ya hifadhi kuna mgahawa ambao chakula portion moja ni 15000 na Breakfast ni 5000...ila kama umelala kwenye bandaz zao breakfast ni bure.... (bei hiyo ni chakula chochote, na vyakula ni vizuri)

Ukitaka kulala kwenye bandaz za mikumi Room moja single ni 30000 bila VAT.. Kuna za 40000 na kuendelea zote ni nzuri


Kama unatokea dodoma nakushauri ulale usiku mmoja...
 
Huu utalii ni muda wowote ninaojisikia au kuna tarehe na siku maalum?
Naweza kujua gharama na aina za vyakula nitakavyoweza kupata huko?
Ni safari ya siku moja tu? masaa mangapi? yaani kwa mfano natokea dodoma inawezekana kuja na kurudi au itanilazimu kulala? Nidadavulie natamani nitoke kurefresh kidogo!
Pia kuna GUEST HOUSE za sh 20000 sijaziweka hapa

Hiyo aliyopo kocha wa simba ni 30000 kwa single

Na hiyo nyingine ni 50000 kwa single
Screenshot_20191122-010851.jpeg
Screenshot_20191122-010909.jpeg
Screenshot_20191122-010821.jpeg
Screenshot_20191122-010834.jpeg
Screenshot_20191122-010924.jpeg
Screenshot_20191122-010446.jpeg
 
Mkuu samahani kwa kuchelewa kukujibu..


Utalii ni siku yoyote utakayo jisikia, hii nilioongelea mimi ni safari ya siku moja kwenda na kurudi inamaana tukitoka morogoro mjini saa 2 ad saa nne tumeshafika hifadhini na kuanza game drive... Hifadhini unaruhusiwa kuangalia wanyama adi saa 11:30 jioni uwe umeshatoka

Ndani ya hifadhi kuna mgahawa ambao chakula portion moja ni 15000 na Breakfast ni 5000...ila kama umelala kwenye bandaz zao breakfast ni bure.... (bei hiyo ni chakula chochote, na vyakula ni vizuri)

Ukitaka kulala kwenye bandaz za mikumi Room moja single ni 30000 bila VAT.. Kuna za 40000 na kuendelea zote ni nzuri


Kama unatokea dodoma nakushauri ulale usiku mmoja...

Asante. Kwa maana hiyo itanibidi nije hadi morogoro ili kuanza safari?
Najaribu kupata gharama halisi watu wawili :- usafiri 300,000
kiingilio 5900 x 2 = 11,800/=
kulala 30,000
chakula 20,000 x 2 x 2= 80,000
dom moro 20,000 x 2 x 2 = 80,000
Kuna gharama nyingine zaidi ya hizi??
 
Back
Top Bottom