Teknolojia itakayotumika kuiba kura

Teknolojia itakayotumika kuiba kura

Mimiwikolo

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2015
Posts
218
Reaction score
19
Wasiwasi ndio akili, wahenga walishasema hivyo. Nimekuwa nikisikia kuhusu goli la mkono la CCM na baadhi ya wadau kwenda mbali zaidi kwa kueleza nini kitafanyika. Moja ya vitu hivyo ambavyo vimenishtusha na kunipa wasiwasi ni "teknojia katika karatasi za kupigia kura".

Inasemekana zitatumika baadhi ya karatasi za kupigia kura ambazo ukipiga kura kwa mgombea tofauti na wa CCM basi ukishaikunja karatasi na kudumbukiza kwenye sanduku la karatasi za kura na kuja kuitoa baadae wakati wa kuhesabu kura ile "tick" inakuwa imehama na kuhamia kwa mgombea wa CCM. Hivyo itawafanya CCM washinde bila hata kutumia nguvu na inasemekana ndo maana JK anaponda starehe tu na wasanii kwani anajua ushindi ni wao. Huenda ikawa kweli au la kwani wahenga walisema tena kuwa lisemwalo lipo kama halipo basi laja... Wito wangu kwa intelligensia ya UKAWA/CHADEMA fanyeni haraka kufuatilia hilo kama bado hamjaanza kufuatilia isije ikawa balaa kama ni kweli. Pia nashauri kabla ya kuanza kutumika karatasi hizo, vyama vya siasa vishinikize kufanya sampling na kuzijaribu hizo karatasi kubaini kama kweli hilo lisemwalo ni halisi au la (nimewaza tu kwa sauti hapo coz mi sijui nini cha kufanya). Sijui kwa kweli nini wadau wa uchaguzi wafanye juu ya suala hili. Wasiwasi ndio akili. Mwelevu huwa hapuzii lolote lile lisemwalo kwani lisemwalo...
 
Lisemwalo lipo hata kama la uongo we vipi.
 
Wasiwasi ndio akili, wahenga walishasema hivyo. Nimekuwa nikisikia kuhusu goli la mkono la CCM na baadhi ya wadau kwenda mbali zaidi kwa kueleza nini kitafanyika. Moja ya vitu hivyo ambavyo vimenishtusha na kunipa wasiwasi ni "teknojia katika karatasi za kupigia kura".

Inasemekana zitatumika baadhi ya karatasi za kupigia kura ambazo ukipiga kura kwa mgombea tofauti na wa CCM basi ukishaikunja karatasi na kudumbukiza kwenye sanduku la karatasi za kura na kuja kuitoa baadae wakati wa kuhesabu kura ile "tick" inakuwa imehama na kuhamia kwa mgombea wa CCM. Hivyo itawafanya CCM washinde bila hata kutumia nguvu na inasemekana ndo maana JK anaponda starehe tu na wasanii kwani anajua ushindi ni wao. Huenda ikawa kweli au la kwani wahenga walisema tena kuwa lisemwalo lipo kama halipo basi laja... Wito wangu kwa intelligensia ya UKAWA/CHADEMA fanyeni haraka kufuatilia hilo kama bado hamjaanza kufuatilia isije ikawa balaa kama ni kweli. Pia nashauri kabla ya kuanza kutumika karatasi hizo, vyama vya siasa vishinikize kufanya sampling na kuzijaribu hizo karatasi kubaini kama kweli hilo lisemwalo ni halisi au la (nimewaza tu kwa sauti hapo coz mi sijui nini cha kufanya). Sijui kwa kweli nini wadau wa uchaguzi wafanye juu ya suala hili. Wasiwasi ndio akili. Mwelevu huwa hapuzii lolote lile lisemwalo kwani lisemwalo...


Kama hivyo ni kweli mbona mnawashambulia mnaowaita oil chafu na makapi kila kitu kinawezekana hata kama ni T anzania bili Chama Cha Mapesa Ni vizuri mkashughulika na yenu mengine msubiri 2015**10*25
 
Kama hivyo ni kweli mbona mnawashambulia mnaowaita oil chafu na makapi kila kitu kinawezekana hata kama ni T anzania bili Chama Cha Mapesa Ni vizuri mkashughulika na yenu mengine msubiri 2015**10*25

hujaeleweka mkuu
 
Wasiwasi wangu mbona ukawa wapo kimnya kuhusu majina kukosekana ktk kuhakiki? Hapahapa ndipo bao la mkono limeanzia, ndio mana ccm hawana pressure
 
Usiwe na wasiwasi kwani kila njama inayofanyika habari kutoka ndani kabisa zinafika Ukawa. Ndio maana leo Mbowe kawauliza CDF Mwamunyange na Lubuva waseme wale wataalamu wa IT kutoka jeshini walio enda NEC kwa siri wameenda kufanya nini?
Sasa hivi wapo maofisa wengi wa TISS, Jeshi, Polisi,Tume na kwingineko ni Ukawa moyoni lakini usoni ni CCM na wanafanya kazi kwa uzalendo wa nchi yao.
 
Usiwe na wasiwasi kwani kila njama inayofanyika habari kutoka ndani kabisa zinafika Ukawa. Ndio maana leo Mbowe kawauliza CDF Mwamunyange na Lubuva waseme wale wataalamu wa IT kutoka jeshini walio enda NEC kwa siri wameenda kufanya nini?
Sasa hivi wapo maofisa wengi wa TISS, Jeshi, Polisi,Tume na kwingineko ni Ukawa moyoni lakini usoni ni CCM na wanafanya kazi kwa uzalendo wa nchi yao.

Asante mkuu
 
Wasiwasi ndio akili, wahenga walishasema hivyo. Nimekuwa nikisikia kuhusu goli la mkono la CCM na baadhi ya wadau kwenda mbali zaidi kwa kueleza nini kitafanyika. Moja ya vitu hivyo ambavyo vimenishtusha na kunipa wasiwasi ni "teknojia katika karatasi za kupigia kura".

Inasemekana zitatumika baadhi ya karatasi za kupigia kura ambazo ukipiga kura kwa mgombea tofauti na wa CCM basi ukishaikunja karatasi na kudumbukiza kwenye sanduku la karatasi za kura na kuja kuitoa baadae wakati wa kuhesabu kura ile "tick" inakuwa imehama na kuhamia kwa mgombea wa CCM. Hivyo itawafanya CCM washinde bila hata kutumia nguvu na inasemekana ndo maana JK anaponda starehe tu na wasanii kwani anajua ushindi ni wao. Huenda ikawa kweli au la kwani wahenga walisema tena kuwa lisemwalo lipo kama halipo basi laja... Wito wangu kwa intelligensia ya UKAWA/CHADEMA fanyeni haraka kufuatilia hilo kama bado hamjaanza kufuatilia isije ikawa balaa kama ni kweli. Pia nashauri kabla ya kuanza kutumika karatasi hizo, vyama vya siasa vishinikize kufanya sampling na kuzijaribu hizo karatasi kubaini kama kweli hilo lisemwalo ni halisi au la (nimewaza tu kwa sauti hapo coz mi sijui nini cha kufanya). Sijui kwa kweli nini wadau wa uchaguzi wafanye juu ya suala hili. Wasiwasi ndio akili. Mwelevu huwa hapuzii lolote lile lisemwalo kwani lisemwalo...

Utamudanganya mwanadamu, lakini Mungu hadanganyiki kamwe.
 
Wasiwasi ndio akili, wahenga walishasema hivyo. Nimekuwa nikisikia kuhusu goli la mkono la CCM na baadhi ya wadau kwenda mbali zaidi kwa kueleza nini kitafanyika. Moja ya vitu hivyo ambavyo vimenishtusha na kunipa wasiwasi ni "teknojia katika karatasi za kupigia kura".

Inasemekana zitatumika baadhi ya karatasi za kupigia kura ambazo ukipiga kura kwa mgombea tofauti na wa CCM basi ukishaikunja karatasi na kudumbukiza kwenye sanduku la karatasi za kura na kuja kuitoa baadae wakati wa kuhesabu kura ile "tick" inakuwa imehama na kuhamia kwa mgombea wa CCM. Hivyo itawafanya CCM washinde bila hata kutumia nguvu na inasemekana ndo maana JK anaponda starehe tu na wasanii kwani anajua ushindi ni wao. Huenda ikawa kweli au la kwani wahenga walisema tena kuwa lisemwalo lipo kama halipo basi laja... Wito wangu kwa intelligensia ya UKAWA/CHADEMA fanyeni haraka kufuatilia hilo kama bado hamjaanza kufuatilia isije ikawa balaa kama ni kweli. Pia nashauri kabla ya kuanza kutumika karatasi hizo, vyama vya siasa vishinikize kufanya sampling na kuzijaribu hizo karatasi kubaini kama kweli hilo lisemwalo ni halisi au la (nimewaza tu kwa sauti hapo coz mi sijui nini cha kufanya). Sijui kwa kweli nini wadau wa uchaguzi wafanye juu ya suala hili. Wasiwasi ndio akili. Mwelevu huwa hapuzii lolote lile lisemwalo kwani lisemwalo...

Mbona

Ubungo
Arusha mjini
Arumeru
Moshi


Hizo tick hazikuhama
 
Wasiwasi ndio akili, wahenga walishasema hivyo. Nimekuwa nikisikia kuhusu goli la mkono la CCM na baadhi ya wadau kwenda mbali zaidi kwa kueleza nini kitafanyika. Moja ya vitu hivyo ambavyo vimenishtusha na kunipa wasiwasi ni "teknojia katika karatasi za kupigia kura".

Inasemekana zitatumika baadhi ya karatasi za kupigia kura ambazo ukipiga kura kwa mgombea tofauti na wa CCM basi ukishaikunja karatasi na kudumbukiza kwenye sanduku la karatasi za kura na kuja kuitoa baadae wakati wa kuhesabu kura ile "tick" inakuwa imehama na kuhamia kwa mgombea wa CCM. Hivyo itawafanya CCM washinde bila hata kutumia nguvu na inasemekana ndo maana JK anaponda starehe tu na wasanii kwani anajua ushindi ni wao. Huenda ikawa kweli au la kwani wahenga walisema tena kuwa lisemwalo lipo kama halipo basi laja... Wito wangu kwa intelligensia ya UKAWA/CHADEMA fanyeni haraka kufuatilia hilo kama bado hamjaanza kufuatilia isije ikawa balaa kama ni kweli. Pia nashauri kabla ya kuanza kutumika karatasi hizo, vyama vya siasa vishinikize kufanya sampling na kuzijaribu hizo karatasi kubaini kama kweli hilo lisemwalo ni halisi au la (nimewaza tu kwa sauti hapo coz mi sijui nini cha kufanya). Sijui kwa kweli nini wadau wa uchaguzi wafanye juu ya suala hili. Wasiwasi ndio akili. Mwelevu huwa hapuzii lolote lile lisemwalo kwani lisemwalo...
Kuna mgombea uraisi mmoja ana degree ya Sanaa za mazingaombwe- magufuli
 
Mm nawashangaa watanzania mmeshaambiwa mmeandikishwa kwa technolojia ya hali ya juu hicho kiparata chako tunza ni tume tu ya uchaguzi inayotoa vitambulisho hivyo na si vinginevyo kama jina lako halitaonekana kwenye list evidence unayo nayo ni kitambulisho na hiyo ndio altelnative ya kwanza kabisa kama jina halitaonekana.
NB.hakuna mtanzania aliyejiandikisha hewani tafadhali tunza shahada yako na siku ya kupiga kura lazima upige tu picha yako ipo pale kama ushahidi hachezewi MTU mwaka huu, maana tumechoka sasa na hakuna namna nyingine tuwapige tu.
 
Back
Top Bottom