Bornventure JF-Expert Member Joined Jan 29, 2017 Posts 529 Reaction score 523 Jan 22, 2021 #1 Jamani kama mzazi, mlipa kodi naomba sana sana TCU fuatilieni vyuo vikuu vingine ni hovyo sana nchi hii. Msipoangalia mnaharibu taifa
Jamani kama mzazi, mlipa kodi naomba sana sana TCU fuatilieni vyuo vikuu vingine ni hovyo sana nchi hii. Msipoangalia mnaharibu taifa
Mtili wandu JF-Expert Member Joined Dec 15, 2012 Posts 11,017 Reaction score 16,307 Jan 22, 2021 #2 Vitaje mkuu unaogopa nini ili tusipeleke watoto plz.
Bornventure JF-Expert Member Joined Jan 29, 2017 Posts 529 Reaction score 523 Jan 22, 2021 Thread starter #3 MYETU said: Vitaje mkuu unaogopa nini ili tusipeleke watoto plz. Click to expand... Ahahaha.
kichwa kikubwa JF-Expert Member Joined Sep 24, 2013 Posts 2,273 Reaction score 1,710 Jan 22, 2021 #4 junejwani said: Watoto wanateseka huko wanapoteza muda tu ni utopolo. Click to expand... Sababu za wao kuteseka na kupoteza mda ni zipi?
junejwani said: Watoto wanateseka huko wanapoteza muda tu ni utopolo. Click to expand... Sababu za wao kuteseka na kupoteza mda ni zipi?