TCRA yazipiga rungu kampuni za simu

rungu tumepigwa sisi watumiaji wao wanatuwakilisha tu, wanapigwa wao ila maumivu na ngeu tutapata sie
 
Fain zote ila mwisho wa ziku malengo ya budget ya Taifa hayazidi 60%

Sent from my SM-G950F using JamiiForums mobile app
 
Ebana kuna faini za hatari sana.kuna watu watalipa hadi bilioni mbili hivi au kasoro kidogo

Sent from my SM-J110H using JamiiForums mobile app
 
Ukikuta umekatwa salio kwenye simu bila kutarajia ujue unalsaidia kulipa hizo faini
 
Lazima mapato ya Serikal mwez huu yapande ukizingatia ndo katikat ya mwez

Sent from my TECNO-W5 using JamiiForums mobile app
 


Sent from my SM-G532F using JamiiForums mobile app
 
Tena wangepigwa kila mwezi maana haiwezekani mtu anatapeli kwa kutumia line ya mtandao fulani unamripoti kwenye mtandao husika alafu wanashindwa kumfatilia hata kwa mtego mdogo tu....ndio amesajili kimagumashi kwanini tusimkamate wakati anakwenda kwa wakala kutoa hiyo pesa? Hii maana yake nikwamba wapigaji niwatu wao walikua wanawalinda
 
tena kama voda natamani wanagewafungia hata mwezi wamezidi wizi cjui TCRA hawapati malalamiko ya huu wizi kwa wateja izo fine zote tunalipa cc
 
Wapigwe tu. Wanatuibia kila siku
 
ndio maana halotel wamepunguza bando na muda wa maongezi

kumbe tunalipia faini waliopigwa
 
Hela ndogo sana hiyo kwa kampun za simu

May Allah bless Me and You
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…