TCRA wenye 'akili' hatuwaelewi!

TCRA wenye 'akili' hatuwaelewi!

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Posts
63,611
Reaction score
127,998
Yaani kila Siku Wateja wa Simu za Mikononi tunapata usumbufu wa kupokea Meseji za usumbufu na kutapeliwa na Watu ambao kwa taarifa za chini chini kabisa zinasema kwamba wanashirikiana na Watendaji ( Wafanyakazi ) wa Makampuni ya Simu makubwa nchini Tanzania lakini nyie ( TCRA ) mpo kimya tu.

Hivi hii nguvu kubwa mliyoitumia kuwaita akina Diamond na Nandy kisha ' mkawabembeleza ' waombe radhi / msamaha mngeitumia kuwasaidia Watumiaji wa Simu msingefanya jambo la maana?

TCRA mnataka kutuambia kwamba mmeguswa sana na ' Upuuzi ' kama siyo ' Upumbavu ' wa akina Diamond na Nandy na kutusahau Sisi Wananchi wenu ambao kila uchao tu tunapokea meseji za Kuudhi kama siyo Kusumbuliwa na kuna Wenzetu pia wanaotapeliwa na si ajabu hata hivi sasa kuna Mtu ameshatapeliwa.

TCRA uweledi wenu hapa uko wapi? Je tukihisi kwamba labda mnashindwa kulifanyia hili Kazi pengine na nyie mna 10% zenu za huu Utapeli na mnafurahia jinsi Watumiaji wa Simu za mikononi tunavyosumbuliwa na mameseji ya hovyo hovyo tutakuwa tunakosea?

Halafu wenye ' akili ' tulidhani katika kuhakikisha kwamba tabia mbaya na matendo machafu yasiyo na Kinidhamu ya Wasanii Wetu yanakomeshwa basi ile jana pale pale mngewapeleka Polisi au hata Mahakamani kuwashtaki hao akina Diamond na Nandy ila cha kushangaza nimedokezwa na Mtu aliyekuwepo eneo la tukio ile jana kwamba nyie ( TCRA ) ndiyo mlikuwa mnawabembeleza akina Diamond na Nandy waombe msahama na naambiwa baada ya kumaliza tu ile Press Conference yao ' Wafanyakazi ' wenu walikuwa wanapigana ' vikumbo ' kupiga nao ' Selfies ' huku wengine wakinywa nao Chai.

TCRA badilikeni tafadhali kwani ' Utendaji ' wenu hauakisi uzuri wa Jengo lenu hilo, mahala lilipo na jinsi mnavyoonekana kupendeza na Suti zenu Kali na Magari yenu makali ya Kifahari mliyonayo.

Nawasilisha.
 
TCRA Ni Kichaka Cha Wahuni Tu, Hawapo Pale Kumsaidia Mlaji, Wapo Kuwalinda Makampuni Ya Simu Na Watoa Huduma Wengine.

Niliwadharau sana jana na ile Press Conference yao wakiwa na akina Diamond na Nandy. Hivi hawa Watendaji wa hizi ' Taasisi ' za Serikali ' wamerogwa ' na nani?
 
Yaani kila Siku Wateja wa Simu za Mikononi tunapata usumbufu wa kupokea Meseji za usumbufu na kutapeliwa na Watu ambao kwa taarifa za chini chini kabisa zinasema kwamba wanashirikiana na Watendaji ( Wafanyakazi ) wa Makampuni ya Simu makubwa nchini Tanzania lakini nyie ( TCRA ) mpo kimya tu.

Hivi hii nguvu kubwa mliyoitumia kuwaita akina Diamond na Nandy kisha ' mkawabembeleza ' waombe radhi / msamaha mngeitumia kuwasaidia Watumiaji wa Simu msingefanya jambo la maana?

TCRA mnataka kutuambia kwamba mmeguswa sana na ' Upuuzi ' kama siyo ' Upumbavu ' wa akina Diamond na Nandy na kutusahau Sisi Wananchi wenu ambao kila uchao tu tunapokea meseji za Kuudhi kama siyo Kusumbuliwa na kuna Wenzetu pia wanaotapeliwa na si ajabu hata hivi sasa kuna Mtu ameshatapeliwa.

TCRA uweledi wenu hapa uko wapi? Je tukihisi kwamba labda mnashindwa kulifanyia hili Kazi pengine na nyie mna 10% zenu za huu Utapeli na mnafurahia jinsi Watumiaji wa Simu za mikononi tunavyosumbuliwa na mameseji ya hovyo hovyo tutakuwa tunakosea?

Halafu wenye ' akili ' tulidhani katika kuhakikisha kwamba tabia mbaya na matendo machafu yasiyo na Kinidhamu ya Wasanii Wetu yanakomeshwa basi ile jana pale pale mngewapeleka Polisi au hata Mahakamani kuwashtaki hao akina Diamond na Nandy ila cha kushangaza nimedokezwa na Mtu aliyekuwepo eneo la tukio ile jana kwamba nyie ( TCRA ) ndiyo mlikuwa mnawabembeleza akina Diamond na Nandy waombe msahama na naambiwa baada ya kumaliza tu ile Press Conference yao ' Wafanyakazi ' wenu walikuwa wanapigana ' vikumbo ' kupiga nao ' Selfies ' huku wengine wakinywa nao Chai.

TCRA badilikeni tafadhali kwani ' Utendaji ' wenu hauakisi uzuri wa Jengo lenu hilo, mahala lilipo na jinsi mnavyoonekana kupendeza na Suti zenu Kali na Magari yenu makali ya Kifahari mliyonayo.

Nawasilisha.
Kama ni kweli mkurugenzi wa TCRA anatakiwa awe amejiudhuru kufikia jioni hili kwa hili la akina Diamond
 
Kama ni kweli mkurugenzi wa TCRA anatakiwa awe amejiudhuru kufikia jioni hili kwa hili la akina Diamond

Waafrika wa Kitanzania sidhani kama tuna hii ' desturi ' au ' utaratibu ' huu Mkuu. Ila TCRA kiukweli ' Kiutendaji ' hawako ' Professional ' kabisa na wajirekebishe kwani bado hawajachelewa. Na Mimi kinachonikasirisha hivi hizi namba zetu za Simu hawa Watu wanaotutumia ' mameseji ' haya kila siku wanazitoa wapi? Na nani anawapa? Na kwa misingi ipi / gani ya Kimakubaliano? Kuna uwezekano mkubwa pia kwamba hata huko katika Makampuni haya ya Simu ya Tanzania ( labda ukiiondoa tu TTCL ) kumejaa ' Crooks ' wa hali ya juu wasiokuwa na uchungu wala huruma na haya yanayotupata Watanzania.
 
Leo umeongea mambo ya maana sina shaka ulilala ubavu wa kulia, lol.

Back to the topic, TCRA wanatakiwa kuundiwa tume ya kuchunguzwa maana wanadili na wapuuzi na kusahau ya muhimu.
 
Leo umeongea mambo ya maana sina shaka ulilala ubavu wa kulia, lol.

Back to the topic, TCRA wanatakiwa kuundiwa tume ya kuchunguzwa maana wanadili na wapuuzi na kusahau ya muhimu.

' Kitu ' cha Bob Marley nilicholetewa nitiririke na niserereke nacho leo kilikuwa chenyewe Kiubora na hakikuchakachuliwa.
 
Hivi TCRA hamuoni kuwa watu watafanya makosa kama hayo kwa makusudi halafu WATAOMBA RADHI nanyi ITABIDI MUWASAMEHE kinyume chake mtakuwa HAMTENDI HAKI? Au sheria itakuwa inafanya kazi kwa watu wa kawaida wasiokuwa WASANII?
 
Back
Top Bottom