TCRA msaada, nimechoshwa na SMS za moja spesho

TCRA msaada, nimechoshwa na SMS za moja spesho

Niliwahi wapigia huduma kwa wateja wa laini ninayotumia ili wasimamishe hizi meseji kwenye laini yangu na nikauliza kama wao ndio wanaowapatia namba zetu yule mhudumu akakana na akanambia yeye hawezi zuia, eti niwapigie hao tatumzuka nk, nikamwambia nitawapigia kivipi wakati wanatumia "non-numeric number" yaani meseji inaingia na jina tu ukiipiga namba yake haipo! Kiufupi alinikera... Nikajishushia call na sms blocker kwa sasa huu upuuzi nimetupa kule!

anayeweza kukomesha hili tatizo ni TCRA peke yake (a.k.a baba mwenye nyumba)
 
Mimi najiandaa kuwashitaki nakamilisha jalada la vielelezo tu hapa wanakera kama nzi kwenye chakula
 
Waapuzi hawa asubuhi unaona meseji imeingia unastuka kwa mbwembwe ukidhani baby amekupa "gud morning my love" cha ajabu unakutana na Tatu mzuka...tena kila asubuhi
 
Mheshiwa Rais sio kak..nda peke yake muangalie na huyu waziri anayehusika na mawasiliano tumechoka na hii kero
Screenshot_20190608-151751.jpeg
Screenshot_20190608-151741.jpeg
Screenshot_20190608-151726.jpeg
Screenshot_20190608-151709.jpeg
Screenshot_20190608-151648.jpeg
Screenshot_20190608-151632.jpeg
 
Hivi hatuwezi kujiorganize tukawa fungulia jalada hawa watu
 
Hivi hatuwezi kujiorganize tukawa fungulia jalada hawa watu
Tufuatilie kwa wanasheria tuone uwezekano wa kufanya hivyo,na ninachojiuliza mimi hivi kwanini mamlaka husika hazishughuliki na malalamiko haya mpaka Mh.Rais aingilie kati,sijui nani aliyeturoga kutekeleza wajibu wetu mpaka tusukumwe.
 
Tigopesa yako ina jero. Leo ni siku yako ya ushindi. Instamoja hao na Mojaspesho
 
Kuna sms za nida,marufuku,muhimu,bet,mpesa ,bado za vifurushi yaan ni kero jamani kero kubwaaaaaa
 
Back
Top Bottom