TBL Dar wameshaita kwenye interview


M

misasi

New Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
4
Likes
0
Points
0
M

misasi

New Member
Joined Aug 15, 2011
4 0 0
Hello wanaJF, TBL Dar walitoa nafasi za kazi(Technical trainee) mwezi wa nane, je wameshafanya shortlisting na wameshaita watu kwenye interview?. wenye taarifa naombeni mnijuze pliz.
 
B

Babu Ubwete

Senior Member
Joined
Jan 26, 2008
Messages
169
Likes
1
Points
0
B

Babu Ubwete

Senior Member
Joined Jan 26, 2008
169 1 0
Hawajaita. Ila kampuni hii imejaa wachaga sana kama na wewe ni Kimario,kavishe,njau,mariwa,meena,Oriyo,Kamau,kerenge,Gatune,Bund and like basi ujue una chance kubwa ya kuitwa.
 
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
1,271
Likes
18
Points
135
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
1,271 18 135
Hawajaita. Ila kampuni hii imejaa wachaga sana kama na wewe ni Kimario,kavishe,njau,mariwa,meena,Oriyo,Kamau,kerenge,Gatune,Bund and like basi ujue una chance kubwa ya kuitwa.
Makaburu ndiyo wanasimamia, usijidanganye kama huna sifa ukafikiri jina litakubeba
 
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2009
Messages
2,099
Likes
70
Points
145
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2009
2,099 70 145
Hello wanaJF, TBL Dar walitoa nafasi za kazi(Technical trainee) mwezi wa nane, je wameshafanya shortlisting na wameshaita watu kwenye interview?. wenye taarifa naombeni mnijuze pliz.
mi niliziomba mwaka jana leo ndio wananipi gia simu Wameniambia niende jumatano interview dar plant ila nafikiri hizi zinawafaa sana magraduate wa mwaka huu mie wameshanikosa . Nafikiri wameshaanza kuita NA wajumlisha watu wote wa mwaka jana na mwaka huu.
 
Fullfigadiva J

Fullfigadiva J

Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
92
Likes
1
Points
0
Fullfigadiva J

Fullfigadiva J

Member
Joined Sep 29, 2011
92 1 0
Makaburu ndiyo wanasimamia, usijidanganye kama huna sifa ukafikiri jina litakubeba
Nafikiri hujaelewe ninachosema. Ina maana ni wachaga tuu ndio wamesoma? Nenda TBL angalia jinsi walivyojaa kina mosha,temba etc that trend need to change libya is in Africa, Tunisia revolution started just by one unemployed graduate sets himself on fire. sasa subiri na hapa kinuke ndio utaelewa nachosema
 

Forum statistics

Threads 1,212,900
Members 461,819
Posts 28,459,027