TBC1 kweli kwisha kazi! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC1 kweli kwisha kazi!

Discussion in 'Sports' started by King2, Jun 9, 2012.

  1. King2

    King2 JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka enzi za Tido Mhando michuano Kama EUROS. Tungekuwa Tunaona Live mechi zote 2 kwa siku. Now imebaki historia mambo kama hayo Tbc1.
     
  2. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Tv ya chamaa hiyo,na hela hawana wanahangaika tu.


    Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
     
  3. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,627
    Likes Received: 9,838
    Trophy Points: 280
    tido aliondoka na TV yake bwana iliyobaki saa hizi imebaki TVT
     
  4. K

    Konaball JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,765
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    kwa Euro mwaka huu sio Tanzania pekee yao nchi zote za Africa watakuwa wanaona mechi chache tu mie jana nimeangaika free tv nyingi za Africa mechi ya pili hawakuionyesha
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,252
    Likes Received: 19,382
    Trophy Points: 280
    undugulisation
     
  6. M

    MTK JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 6,960
    Likes Received: 2,837
    Trophy Points: 280
    Abudhabi TV; channel 4,6,10; mechi zote kama kawa
     
  7. King2

    King2 JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Jana nimecheki gemu moja tu UBC ile ya poland.
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 12,126
    Likes Received: 1,705
    Trophy Points: 280
    After Tido, we went back to TVT. Mtu mwenyewe kasomea Kivukoni enzi zile za kulishwa siasa mfu za ujamaa unategemea atafanya nini? Kwanza ni tv ya chama hiyo wala haihusiani na michezo. Nimesikia redioni wakitangaza kuwa TBC2 aka TVT2 wataonesha marudio ya Taifa Stars na Ivory Coast nkasema hivi hakuna live match LEO hadi watuoneshe recorded ambayo matokeo tunayo? Nimemkumbuka Tido kweikwei!!!!
     
Loading...