Tbc wameanza kutangaza matokeo


drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
94
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 94 145
naangalia TBC na wameanza kutangaza matokeo wameanzia na lindi cuf wameongoza ubunge na udiwani
 
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined
Oct 26, 2009
Messages
668
Likes
6
Points
35
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined Oct 26, 2009
668 6 35
naangalia TBC na wameanza kutangaza matokeo wameanzia na lindi cuf wameongoza ubunge na udiwani
Basi Lipumba hakukosea kwamba huko ni ngome yake.
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
94
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 94 145
ni kweli kabisa ile ni ngome tunaitaji ngome nyingi zaidi za upinzani
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
20
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 20 135
mbona hakuna kitu??? wanaojiana na mchambuzi wa magazeti

cjui kKAMA WAKATI HUU NI WA KUOJIANA PERFORMANCE YA MAGAZETI
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
94
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 94 145
mbona hakuna kitu??? wanaojiana na mchambuzi wa magazeti

cjui kKAMA WAKATI HUU NI WA KUOJIANA PERFORMANCE YA MAGAZETI
nashiindwa kuwaelewa story kibao wametangaza machache sana yani kila dk wanasema matokeo bado mpaka dk hii cjui wapo kwenye mchakato wa kuchakachua
 
Mzeeba

Mzeeba

Senior Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
144
Likes
3
Points
0
Mzeeba

Mzeeba

Senior Member
Joined Sep 25, 2007
144 3 0
hata kwenye website ya Tanzania Broadcasting Corporation - (TBC) wemeweka matokeo ya ARUSHA Kiti cha urais

CCM = 15000 (20.24%)
CHADEMA = 35000 (47.23%)
CUF = 1000 (1.35%)
NCCR = 20000 (26.99%)
TLP = 3000 (4.05)
ZILIZOHARIBIKA = 100 (0.13%)

Haya matokeo hayajakaa sawa kwani namba ziko kama za kufanyia majaribio system.

Du ghafla yameyachomoa na sasa wameandika "YANAKUJA HIVI PUNDE"
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
94
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 94 145
hata kwenye website ya Tanzania Broadcasting Corporation - (TBC) wemeweka matokeo ya ARUSHA Kiti cha urais

CCM = 15000 (20.24%)
CHADEMA = 35000 (47.23%)
CUF = 1000 (1.35%)
NCCR = 20000 (26.99%)
TLP = 3000 (4.05)
ZILIZOHARIBIKA = 100 (0.13%)

Haya matokeo hayajakaa sawa kwani namba ziko kama za kufanyia majaribio system.

Du ghafla yameyachomoa na sasa wameandika "YANAKUJA HIVI PUNDE"
AYAIBIKI SAFARI HII WALA UCJALI wameshikwa pabaya
 

Forum statistics

Threads 1,249,667
Members 480,998
Posts 29,706,774