Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC na Ushindi wa Nassari Joshua

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by DOMA, Apr 2, 2012.

  1. D

    DOMA JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Unafiki wa Tbc kipindi cha kampeni umewadhalilisha na wamejipatia aibu ya kutupa kwani walionyesha upendeleo wa kutosha halafu hapa Arumeru wanamng'ang'ania eti wamhoji baada ya kutangazwa aibu yao aibu ya Tbc
     
  2. D

    DOMA JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Ndio kauli wanayositiza sana Tbc mida hii badala ya kusema watu washerekee
     
  3. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 829
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Unategemea kauli gani kutoka kwa TBCCM?

    Kwanza kwa jinsi walivyoifanya chadema, me naona wasiwe wanafiki sasa kumtangaza mshindi kwa kuwa walishamkataa na kuacha kutangaza habari zake wakifikiri wao ni tv ya biashara kumbe inaendeshwa kwa kodi zetu.

    Shame on you TB-CCM
     
  4. JOHN MADIBA

    JOHN MADIBA JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katika hali ya kushangaza katika kampeni za chaguzi ndogo zilizomalizika jana tbc kituo cha umma kilionyesha upendeleo wa wazi kwa chama tawala na kuvibagua vyama vya upinzani. Lakini mungu ni mkuu chadema imepata covarage ya kutosha hapa jamii forum na vituo vta tv binafsi then sasa tunashangilia ushindi. Peopless power
    *********************mimi nimeacha kuangalia tbc je wewe*************
     
  5. GP

    GP JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwa aibu kubwa wametanagza CDM kuibuka na ushindi huku Sioi akionekana kwa mbali haamini kilichotokea mtu mzima mimacho imemtoka machozi yanamlengalenga!, hahahahaaa, loh!
     
  6. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    TBC wamechanganyikiwa, wakamwambie ba mwanaasha atulie ikulu, apunguze kuzurura.
     
  7. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,649
    Likes Received: 3,377
    Trophy Points: 280
    Wanafiki, aibu zao hao CCM radio/TV. Asikubali wamhoji wahuni hao
     
  8. k

    kindonga Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tbc wamefanya walichoelekezwa kufanya
     
  9. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    aibu zingine TBC wanazitafuta tu !!

    Mtu ambaye walikuwa hawampi kipao mbele ndiye mshindi sasa watu wanajiuliza huyu ndiye nani tena mbona hatukufahamishwa habari zake mapema ??
    ?
     
  10. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Namuona mtu mzima Marinyi kama kamwagiwa maji vile...hili ni somo kwa wafanyakazi wote wa tbc lazima wabadilike na wafanye kazi zao kwa kutenda haki...hili ni shirika la utangazaji la Umma na sio la magamba na pia linaendeshwa kutokana na kodi za Watanzania wote bila kujali chama,kama hawajajifunza wenyewe waendeleze tu mahaba yao na magamba siku inakuja na wala haiko mbali.
     
  11. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,454
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
  12. JOHN MADIBA

    JOHN MADIBA JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Movement for change forever
     
  13. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 801
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    TBCCM mim siangalii tena
     
  14. B

    Babasean Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jiwen walilokataa waashi, limekuwa jiwe kuuu la pembeni!!!!!!
     
  15. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tangiaga wamtimuage TIDO wa MUHANDO niliachaga kuangaliaga TB-C (Kifua Kikuu kirusi 'C')
     
  16. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,454
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
  17. atubariki

    atubariki JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwanza TBCni kituo kinaonesha vzr sana mambo yake but tatizo lipo kwa viongozi hawajui namna ya kukaa kijamii zaidi na wafanyakazi wake wote mambo yao ya kizee ndo maana hata watu wengi hawapendi kuangalia kuangalia siku hizi wanaboa sana bora alivokuwepo Tido aliweza kuwashawishi watu wakaipenda TBC binafsi nawashauri wabadirike ili wakubarike katika Jamii !
     
  18. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 420
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    kwann waliacha kutangaza????
     
  19. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,893
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    viva chadema na hongera nassary kwa ushindi wa kishindo. wacha tbccm wamhoji sbb ameshakuwa public figure.
     
Loading...