Tbc na black and white pictures

Tbc na black and white pictures

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Posts
1,763
Reaction score
819
Habari za usiku wana jf. Nafikiri wengi tutakuwa tumeona kwenye taarifa za habari toka jana nimeona taarifa ya habari picha zake ni za black and white, au ndo maendeleo baada ya Tido kuondoka. Au ni technolngia ambayo mimi siifahamu. Naomba maoni. Source tbc1.
 
Teknolojia ya kichina-china, watangazaji wanapewa maagizo na chama cha magamba unategemea nini?
 
Back
Top Bottom