TBC Mnatunyima haki za msingi walipa kodi


Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
1,077
Likes
7
Points
0
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
1,077 7 0
Kweli inaniuma sana kwa TBC chombo ambacho kodi zangu zinaenda harafu sipati habari kama inavyotakiwa. Yaani utadhani Igunga kuna CCM peke yao mimi najua hata kama vyama vingine visipopiga kampeni ni habari pia kwa chombo cha habari. Mbona mnatutia hasira wananchi kwa kutumia kodi zetu kinyume na inavyotakiwa? mpaka wafanyakazi wanaonekana wakiwa inferior wakati wakitoa habari maana nao wanalazimishwa tu. Mnachochea ghasia na mtakuja kujibu haya mambo mwisho ukifika. Kwa wenye uwezo endeleeni kurecord whatever is happening maana najua kila mtu atakuja kuulizwa na kumalizia maisha yake jela. Hizi promosheni mnazopeana kindugu na kirafiki zitakuja kuwasababishia kumalizia maisha yenu vibaya.

Nimemaliza.
 
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
1,566
Likes
8
Points
135
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
1,566 8 135
TBC hawa tusiwahesabu kama taasisi ya umma bali ni taasisi ya ccm inayotumia kodi zetu kufanya kazi za propaganda
 
Mkiliman

Mkiliman

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
958
Likes
68
Points
45
Mkiliman

Mkiliman

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
958 68 45
Kweli inaniuma sana kwa TBC chombo ambacho kodi zangu zinaenda harafu sipati habari kama inavyotakiwa. Yaani utadhani Igunga kuna CCM peke yao mimi najua hata kama vyama vingine visipopiga kampeni ni habari pia kwa chombo cha habari. Mbona mnatutia hasira wananchi kwa kutumia kodi zetu kinyume na inavyotakiwa? mpaka wafanyakazi wanaonekana wakiwa inferior wakati wakitoa habari maana nao wanalazimishwa tu. Mnachochea ghasia na mtakuja kujibu haya mambo mwisho ukifika. Kwa wenye uwezo endeleeni kurecord whatever is happening maana najua kila mtu atakuja kuulizwa na kumalizia maisha yake jela. Hizi promosheni mnazopeana kindugu na kirafiki zitakuja kuwasababishia kumalizia maisha yenu vibaya.

Nimemaliza.
TBC ni taasisi ya CCM ambayo hulipiwa kodi na wananchi wote wa Tanzania na wasiokuwa Watanzania. Kwahiyo, ni bora wajitangaze kuwa wao hawaonyeshi habari zisizowahusu wao isipokuwa tuu ni zile za waajiri wao CCM.....huwa napata sana shida kutazama hilo lichanel la kichama....kama vipi wajiite tu Uhuru and TBC company. Hebu cheki gazeti la Uhuru wakiandika hivi....ujue na HabariLeo, Mzalendo (wikend), jamboLeo wataandika vivyo hivyo....stupid sana hawa mijaa wanatutawala hadi akili zinakuwa pumba.
 
DCONSCIOUS

DCONSCIOUS

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
1,272
Likes
27
Points
145
DCONSCIOUS

DCONSCIOUS

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
1,272 27 145
Kunahaja ya katiba mpya kuvifanya vyombo vya habari ma CEO wake wasiwe wana teuliwa na Rais bali. Chama cha waandishi wa habari.
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
20
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 20 135
TBC for Tido and TVT for...............?
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Kweli inaniuma sana kwa TBC chombo ambacho kodi zangu zinaenda harafu sipati habari kama inavyotakiwa. Yaani utadhani Igunga kuna CCM peke yao mimi najua hata kama vyama vingine visipopiga kampeni ni habari pia kwa chombo cha habari. Mbona mnatutia hasira wananchi kwa kutumia kodi zetu kinyume na inavyotakiwa? mpaka wafanyakazi wanaonekana wakiwa inferior wakati wakitoa habari maana nao wanalazimishwa tu. Mnachochea ghasia na mtakuja kujibu haya mambo mwisho ukifika. Kwa wenye uwezo endeleeni kurecord whatever is happening maana najua kila mtu atakuja kuulizwa na kumalizia maisha yake jela. Hizi promosheni mnazopeana kindugu na kirafiki zitakuja kuwasababishia kumalizia maisha yenu vibaya.

Nimemaliza.
Kamamnavyoendelea kufanya vurugu. Hivi kutorusha kampeni za magwanda ndiyo kukaribisha vurugu? Kama vyama viko igunga na wananchi huko wanahudhuria mikutano, sisi tulio nje ya Igunga inatuhusu nini? Unamisha nani?
 
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
655
Likes
0
Points
0
Age
40
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
655 0 0
Tunaisubiri kwa hamu Televition ya CHADEMA
 
Ibrah

Ibrah

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2007
Messages
2,720
Likes
50
Points
145
Ibrah

Ibrah

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2007
2,720 50 145
Enzi ya Tido, TBC ilipiga hatua moja mbele, enzi hii ya Mshana, TBC imrudi hatua kumi nyuma.

Hata ile ndoto ya Tido kuwa na TBC 1,2,3... haitakuwa kamwe.
 

Forum statistics

Threads 1,214,174
Members 462,577
Posts 28,503,690