TBC mnatia aibu sana

Hao jamaa hawataki kubadilika, wamedumaa (in Mswiga's voice).
Hao TBCCM mnawaonea Bure kwani hapo walipo wanaumwa ugonjwa unaoitwa kitaalamu " TECHNOPHOBIA ", kwa ufafanuzi zaid tafuta maana ya neno technophobia utanielewa.
 
Their Problems starts with their leadership..the Man at the helm can't deliver...
 
Inaitwa Tumia Bongo ya Ccm. Nape alituambia hawana pesa ya kutumia, baadhi yetu tukakubali tuigawane gharama hiyo ili bunge lirushwe live napo wakakataa.
Acheni ijifie kimya kimya.
 
Hahaha labda anaangaliaga chereko au Bango
ujue kuna vitu vingine bhana hata ukiwa unatoa hoja mpaka mwenyewe unakuwa unajishangaa

waachieni li-TV lao waangalie wao wenyewe mpaka mkulu mwenyewe keshalitosa yupo mawingu fm we bado umeng'Ang'ania tu
 
Labda hawapewi hela za kuboreshea hiyo mitambo?
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…