Tazama utafiti wangu wa lugha. Je niko sahihi?

Medecin

JF-Expert Member
Nov 29, 2011
7,941
21,420
C&P
UTAFITI

Kwa mujiub wa utatiif liuofanywa na Prfo. Hassain Klilo wa chou kiuuk cha Dodoam, haukna haaj ya kuwa na mpaiinglo kweney heruif katiak maneon. Cha mhuimu ni kuaw na mpaiinglo kweney ehrufi za mwazno au miwsho tu, zinazobaik zinaweaz kuchagnanyaw tu na zkaieleweka bila taub. Hii ni kwa sabaub ubogno wa mwanadaum huaw hausoim kila heruif, bali husoam maneon kwa ujmlau wake. LIKE kaam umweeza kusoam na kueleaw utaifit wa chuo chteu!

- jembekillo
 
Kuna mantiki katika proposition yake. Maana nimesoma nikaelewa hata kama maandishi ya mwisho yamechanganywa. Objective ya utafiti huu ni nini. Au uchanganywaji wa maneno kama huu unaweza kutumika wapi?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom