Tazama harusi hii!


Jumong S

Jumong S

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2013
Messages
3,927
Likes
3,150
Points
280
Jumong S

Jumong S

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2013
3,927 3,150 280
Wadau,
Ni tatizo la watu wengi hasa vijana wa kiume kudai wanashindwa kuoa kisa hawajajipanga kimaisha. Utakuta mtu anakaa loooooong time huku anagegeda bila utaratibu au ana muaminisha mdada atamwoa ila wizi mtupu! Je, tatizo ni nini?

Kuna ndoa nimeishuhudia Kenya kaka mmoja mbeba mizigo kwa mkokoteni/kwama akifunga na bidada muuza nyanya. Wabeba mizigo wenzie walijichangisha na kuandaa mkokoteni kwa kuupamba vizuuuri na kuwachukua maharusi mpaka kanisa la Methodist! Hakika harusi ilivuta watu wengi na imefana sana! Imetumia pesa ndogo na maharusi wanaishi kwa raha.
Ndg yangu, ndoa sio ufahari na kujipanga sana. Maisha ulonayo ndo hayo mpendwa. Kama tayari una vitu kidogo vya kuanzia funga ndoa.
NB: kila mmoja anataka binti aliyetulia na asiyeharibiwa. Je, wewe ulowaharibu wataolewa na nani? Kumbuka action equals to reaction, ukila ukaacha, wako pia ataliwa na utaoa mtumba/ used.
Siku njema.

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
P

Percival

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2010
Messages
2,659
Likes
746
Points
280
P

Percival

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2010
2,659 746 280
Kweli kabisa - penye nia pana njia.
 
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,771
Likes
331
Points
180
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,771 331 180
Ungeweka kapicha ka mkokoteni!
 
F

furahi

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
947
Likes
48
Points
45
F

furahi

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
947 48 45
Hii habari nimeiona leo Citizen tv nipashe. Very inspiring. Ma ndoa hii itadumu sana. God bless them
 
M

Misa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2013
Messages
834
Likes
6
Points
35
M

Misa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2013
834 6 35
usipokua na hela siku hizi wanapeperuka hawa wadudu,kibaridi@hotmail.com
 
Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
2,163
Likes
1,028
Points
280
Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
2,163 1,028 280
"action equals to reaction" mmh hii tena ya wapi hii?...... ya isaac newton haipo hiv hata kidogo, but nimekupata kaka
 
Antmatter

Antmatter

Member
Joined
Dec 6, 2013
Messages
77
Likes
0
Points
13
Antmatter

Antmatter

Member
Joined Dec 6, 2013
77 0 13
"action equals to reaction" mmh hii tena ya wapi hii?...... ya isaac newton haipo hiv hata kidogo, but nimekupata kaka
Division 5: Going down to Higgs fields wengine bado wanahangaika na to every action there is equal and opposite reaction!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,252,234
Members 482,048
Posts 29,801,315