Tausi Likokola pozi lako si la kitoto | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tausi Likokola pozi lako si la kitoto

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mohammed Shossi, Jan 20, 2011.

  1. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,986
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Mahojiano na Mwanamitindo & TZ Goodwill Ambassador - Tausi Likokola
    [​IMG]
    Tausi Likokola sio jina geni kwa wa-Tanzania wengi. Mwanamitindo huyu ameshafanya kazi na designers wakubwa kama GUCCI, Escada, Tommy Hilfiger, Christian Dior na Issey Miyake. Lakini Tausi hajaishia kwenye mitindo peke yake bali anafanya kazi kubwa kuisadia jamii aliyotoka. Je Tausi Likokola katokea wapi? Nini kilifanya aitwe Goodwill Ambassador wa Tanzania? Nini kilimuingiza kwenye mitindo? Je ana ushauri gani kwa wasichana wanaotaka kuwa wanamitindo kama yeye? Tembelea tovuti zake: www.TausiDreams.com, www.TausiAidsFund.org
     
  2. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Beautifulllll
     
  3. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,413
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    ...are you her Public Relations Officer??.
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,773
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    very cute Tausi:smile-big:
     
  5. Mpogoro

    Mpogoro JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 361
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
  6. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,684
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Yooooh!
     
  7. Donkey

    Donkey JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 80
    mwanamitindo wa kitanzania au wa kizungu, tuache kusifia watu wakiacha mila na tamaduni zao na kuendeleza na kutukuza mila za kigeni, sisi watanzania vipi? huyo amekuwa mtumwa katika tamaduni za nje
     
  8. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kaolewa ama bado?kama mbado natangaza nia.
     
Loading...