Tatizo lambegu za kiume kujongea bila mpangilio

DJ LWELU

New Member
Mar 7, 2019
4
45
Habari za majukumu wanaJf Dokta
Mim nipo kwa ndoa kwa miaka 2 lakni sijampa mke wangu mimba Ila nilpoenda hospital ya rufaa nikapma mbegu majbu yalitoka hivi aslimia53 zinajongea hovyohovyo na 7% ndo zinajongea vizur na 40% ziko non-motile .nn nifanye wadau
 

Prince Kesh Jr

JF-Expert Member
Jul 21, 2018
268
500
Pole mkuu,
Habari za majukumu wanaJf Dokta
Mim nipo kwa ndoa kwa miaka 2 lakni sijampa mke wangu mimba Ila nilpoenda hospital ya rufaa nikapma mbegu majbu yalitoka hivi aslimia53 zinajongea hovyohovyo na 7% ndo zinajongea vizur na 40% ziko non-motile .nn nifanye wadau
Tumia unga wa mlonge unasaidia kuongeza wingi wa mbegu mkuu,
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom