tatizo la vipele usoni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tatizo la vipele usoni

Discussion in 'JF Doctor' started by mtznunda, Nov 21, 2011.

  1. m

    mtznunda Senior Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna mtu ana tatizo la vipele vingi kama chunusi msaada wenu wajf
     
  2. v

    valid statement JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    sio wewe?
     
  3. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Mwambie anunue medicated soap, protex,deto na if symptoms persist amwone physian!
     
  4. M

    Mutukwao JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aache kula karanga mbichi na awe anapiga punye...to.. kwa wingi.
     
  5. m

    mtznunda Senior Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Shukran kaka ntamwambia
     
  6. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,472
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Unaogopa kujitaja mkuu km ni wewe???

    una umri gani mkuu??? Nahisi yawezekana upo kwenye umri wa balehe na ndio maana unapata hilo tatizo!
    Nenda hospitali kama ukawaone specialists wa ngozi watakusaidia!

     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,204
    Likes Received: 3,995
    Trophy Points: 280
    Chukua Siki Ya Apple Kidogo Changanya Na Maji Kidogo Pamoja Na Mafuta Ya Nazi Kidogo Sana, Paka Kwenye Mapele. Subiri Dakika Tano Au Kumi, Kosha Uso Kwa Maji Yaliokuwa Si Baridi Sana. Pakaa Kwa kila Siku Mara Moja.
     
  8. m

    mtznunda Senior Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Shukran mzizi mkavu
     
  9. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,440
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Anawe uso wake mara 3 au zaid kwa siku,anaweza pia kutumia persol 2.5 gel inasaidia..ol the best!
     
Loading...