Tatizo la uume kusimama kwa muda mrefu

ramsoshare

Member
Oct 17, 2016
65
125
Habari wanajamvi
Leo wkt nipo job kuna rafiki yangu aliniambia kwamba toka Jana uume umesimama na anapata maumivu makali, nini chanzo cha hilo tatizo?

UPDATE
Kuna MTU alimshauri akajimwagie maji baridi, kidogo imepungua kasi ila anaelekea hospitali kumuona daktari.
 

Macho kodo

Senior Member
Dec 22, 2016
122
250
Kuna baadhi ya dawa zina viagra isije akawa kameza dawa yoyote bila kujua,matumiziw yake,pia mshauri akafanye mazoezi ya kukimbia ngoma taratibu itapoa
 

HMS

JF-Expert Member
Oct 23, 2013
320
195
Habari wanajamvi
Leo wkt nipo job kuna rafiki yangu aliniambia kwamba toka Jana uume umesimama na anapata maumivu makali, nini chanzo cha hilo tatizo?

UPDATE
Kuna MTU alimshauri akajimwagie maji baridi, kidogo imepungua kasi ila anaelekea hospitali kumuona daktari.

Ulimhakiki? Pengine anakutaka. he he he lol
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom