KERO Tatizo la control number ya malipo NIDA Kawe ni janga

KERO Tatizo la control number ya malipo NIDA Kawe ni janga

  • Thread starter Thread starter Anonymous
  • Start date Start date
Hii ni kero ambayo mwananchi ameiwasilisha JF akitaka wahusika kuchukua hatua
A

Anonymous

Guest
Nimefika ofisi za NIDA mara kadhaa kila mtu anayetaka kufanya malipo ya kitambulisho analalamika mfumo wa control number unasgida wiki ya pili sasa na wahusika wanakuja kazini na kurudi nyumbani kana kwamba kuna kazi wamefanya ,mamlaka husika walione hilo
 
Back
Top Bottom