Alagwa Member Joined May 30, 2012 Posts 97 Reaction score 89 Dec 6, 2012 #1 Tanzania imechapwa 3 bila mpaka sasa. Umeme umezima uwanjani mechi imesimamishwa
watambi JF-Expert Member Joined Dec 7, 2011 Posts 335 Reaction score 268 Dec 6, 2012 #2 Bora usiwake mpaka kesho
Mtoto halali na hela JF-Expert Member Joined Aug 10, 2012 Posts 55,272 Reaction score 54,643 Dec 6, 2012 #3 Eeeeh eeeeh wamebana wameachia, jst joking.
Alagwa Member Joined May 30, 2012 Posts 97 Reaction score 89 Dec 6, 2012 Thread starter #4 Watanzania vichwa chini tumepigwa TATU bila huo ndo mpira bhana unadunda dakika 90 kwa uganda hadi sasa hawaja wahi kufungwa kwenye michuano hii.
Watanzania vichwa chini tumepigwa TATU bila huo ndo mpira bhana unadunda dakika 90 kwa uganda hadi sasa hawaja wahi kufungwa kwenye michuano hii.
N ndomyana JF-Expert Member Joined Jan 24, 2012 Posts 5,727 Reaction score 2,265 Dec 6, 2012 #5 Pigaaaa hawa wanga tuu
A Amani Mrimbo Member Joined Nov 23, 2010 Posts 64 Reaction score 9 Dec 6, 2012 #6 Alagwa said: Watanzania vichwa chini tumepigwa TATU bila huo ndo mpira bhana unadunda dakika 90 kwa uganda hadi sasa hawaja wahi kufungwa kwenye michuano hii. Click to expand... Tulijua Tunavyochinja ngombe (Somalia) ndivyo tutakavyochinja NYATI(Uganda) ! Tawire TZ
Alagwa said: Watanzania vichwa chini tumepigwa TATU bila huo ndo mpira bhana unadunda dakika 90 kwa uganda hadi sasa hawaja wahi kufungwa kwenye michuano hii. Click to expand... Tulijua Tunavyochinja ngombe (Somalia) ndivyo tutakavyochinja NYATI(Uganda) ! Tawire TZ