Tanzania tuna tatizo kubwa la mitandao ya simu

Tanzania tuna tatizo kubwa la mitandao ya simu

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Posts
18,828
Reaction score
12,320
Siku hizi imekuwa kama ni fasheni kumsikia mtu akisema "sikusikii vizuri, ngoja nipige tena", hivi hii ni halali kweli?!, tunatoa hela halali kununua vifurushi, ila huduma ni mbovu, na wananchi wamefikia hatua ya kuzoea huduma hizo mbovu, na husema kabisa "sikusikii network mbovu.

Hivi kwanini wananchi hawana utaratibu wa kudai haki zao kwa hata kushtaki mtandao husika!?
Hivi kwanini mamlaka husika hawapati hili tatizo?!
 
Yaani ni shida na tunataasisi inasimaia haya tena inajengo kubwa lakupendeza,,,,,dah!
 
Back
Top Bottom