Tanzania online parliament


T

TANURU

Senior Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
162
Likes
0
Points
0
T

TANURU

Senior Member
Joined Jan 13, 2010
162 0 0
Wakuu,

Kwa kuwa Wabunge wetu (hasa wa CCM) wametuangusha sana kwenye masuala mengi ya kitaifa naomba tuanzishe hilo Bunge hapa.

Mods na wajuvi wengine watusaidie kwa namna gani bora tunaweza kuliendesha na kuleta ufanisi wa hali ya juu na kuwa na impact kubwa katika nchi yetu.

Kama wazo hili litakubalika ni muhimu kuhakikisha kuwa kila shule na chuo wanalijua hili Bunge la kwenye mtandao.
 
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,274
Likes
13
Points
0
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,274 13 0
I support the motion kwanza tujadili liwe na ukubwa gani i mean liwe na wabunge wangapi halafu tutapendekeza majina kutumia hizi hizi IDs zetu watajieleza watakaochaguliwa watamchagua spika wao ni maoni tu.
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
What ru talking about? Linaundwa kwa Sheria ipi?
 
M

Marigwe

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
227
Likes
5
Points
35
M

Marigwe

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
227 5 35
Wabunge wa CCM wametuangusha? How? Wametuangusha kutoka point ipi iliyoko juu (and how high?) hadi kufikia chini. Tumewakosea nini?Tulikuwa tunacheza nao mpira? Au rugby? Au? Please elaborate.
 
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,867
Likes
931
Points
280
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,867 931 280
na mimi hapa ndio MHE. SPIKA wa Bunge tarajiwa.
 
Kionambele

Kionambele

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2010
Messages
242
Likes
5
Points
0
Kionambele

Kionambele

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2010
242 5 0
Wakuu,

Kwa kuwa Wabunge wetu (hasa wa CCM) wametuangusha sana kwenye masuala mengi ya kitaifa naomba tuanzishe hilo Bunge hapa.

Mods na wajuvi wengine watusaidie kwa namna gani bora tunaweza kuliendesha na kuleta ufanisi wa hali ya juu na kuwa na impact kubwa katika nchi yetu.

Kama wazo hili litakubalika ni muhimu kuhakikisha kuwa kila shule na chuo wanalijua hili Bunge la kwenye mtandao.
Tena la hapa litakuwa halina mambo ya kusinzia sinzia
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
posho zitakuwepo?????????????
 

Forum statistics

Threads 1,237,227
Members 475,501
Posts 29,282,165