Tanzania ni ya watu wachache kweli? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania ni ya watu wachache kweli?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Najijua, Apr 8, 2011.

  1. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,028
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naomba mnisaidie kujua kama taifa hili ni la watu wachache tu jamani?ona mustakabali wa katiba mpya unavyopelekwa kwa kukidhi mahitaji na utashi wa kundi fulani tu
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    mkuu tumeshatambua hilo ccm watavuna wanachokipanda sasa we subiri tu uone!
     
Loading...