Tanzania: Matatizo makubwa siku za usoni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania: Matatizo makubwa siku za usoni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sijali, Aug 17, 2011.

  1. Sijali

    Sijali JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,992
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Licha ya matatizo yanayojulikana ambayo yataendelea kuwa mwiba katika nyonga ya Tanzania hapo mustakbali, matatizo kama- umaskini, uduni wa elimu,kupanuka kwa tofauti za kitabaka nk, matatizo haya yatapelekea kwenye kufanya maisha Tanzania Jahanumu.

    1- Ongozeko kubwa la idadi ya watu
    Kwa kweli hili linakuwa tatizo pale inapokosekana mipango ya kuandaa mustakbali. Kama serikali haijengi shule zaidi hivi sasa kwa kukadiria itakavyokuwa idadi ya wanafunzi mwaka 2030, basi inapofika mwaka huo linakuwa hilo ni tatizo. Ama kwa serikali zenye mipango ya mustakblai, kuzidi kwa watu ni neema, kwani kunasababisha uzalishaji zaidi. Tanzania haina ramani ya mustakbali.
    2-Uchafuzi wa mazingira
    Hasa kutokana na shughuli za uchimbaji madini. Tani kadha wa kadha za madini ya zebaki yanayotumiwa kwa kusafishia dhahabu zinaingia katika vianzo vya maji ya chini kwa chini. Uchimbaji wa kiholela wa Uranium utaleta madhara yasiyo kadirika
    3- ?????????
     
  2. Researcher

    Researcher Senior Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Forecast nzuri mkuu, I wish wenye maamuzi wayaone haya mapema..
     
  3. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,813
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  4. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,852
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    (3) Serikalini ya ccm ikiongezewa awamu nyingine kuongoza nchi
    .
     
Loading...