Tanzania inaugua


Jumakidogo

Jumakidogo

R I P
Joined
Jul 16, 2009
Messages
1,859
Likes
20
Points
0
Jumakidogo

Jumakidogo

R I P
Joined Jul 16, 2009
1,859 20 0
Bila ya shaka hakuna ubishi kuwa nchi yetu sasa inaugua maradhi makubwa, pengine ni maradhi makubwa zaidi ya ukimwi. Ufisadi, mfumuko wa bei za vyakula unakua kila siku wakati wenzetu wanaojiita ndio watawala wa nchi hii wanakula kuku kwa mrija. wiki hii nimepata bahati ya kufika katika kijiji kinachoitwa Kubi ambacho kipo mpakani mwa Kondoa na Singida kwa upande wa kusini magharibi mwa Kondoa, kwa ukwli hali ni mbaya sana huko. lakini kuna watu wanaishi, wanaishi kama wanayama wa porini.Serikali nayo ipo ikiwatazama kwa dharau kama tembo amtizamavyo sisimizi. tupeni macho yenu huko Libya, Tunisia na Misri, lakini hatutaki kufika huko. nchi yetu ya amani. je, mnataka kuivuruga?
 
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
655
Likes
0
Points
0
Age
40
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
655 0 0
Hizi biashara zingine- kazi kweli kweli. Any way labda tukuulize tu hilo jimbo Mbunge ni wa chama gani?
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,014
Likes
17
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,014 17 135
Kwa Juma Nkamia nini?
 
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
1,566
Likes
10
Points
135
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
1,566 10 135
Umekuja kuuza kitabu au unahoja ya maisha ya watu huko Singida? Matatizo unayosema umeyaona huko kwa taarifa yako ndiyo matatizo ya watanzania wengi huko vijijini bila kujali ni eneo gani
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
12
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 12 135
Bila ya shaka hakuna ubishi kuwa nchi yetu sasa inaugua maradhi makubwa, pengine ni maradhi makubwa zaidi ya ukimwi. Ufisadi, mfumuko wa bei za vyakula unakua kila siku wakati wenzetu wanaojiita ndio watawala wa nchi hii wanakula kuku kwa mrija. wiki hii nimepata bahati ya kufika katika kijiji kinachoitwa Kubi ambacho kipo mpakani mwa Kondoa na Singida kwa upande wa kusini magharibi mwa Kondoa, kwa ukwli hali ni mbaya sana huko. lakini kuna watu wanaishi, wanaishi kama wanayama wa porini.Serikali nayo ipo ikiwatazama kwa dharau kama tembo amtizamavyo sisimizi. tupeni macho yenu huko Libya, Tunisia na Misri, lakini hatutaki kufika huko. nchi yetu ya amani. je, mnataka kuivuruga?

WAKATI UKIENDELEA KUCHANGIA MADA, TAZAMA HII HAPA CHINI.

Mzee wa shamba
mzee wa shamba ni kitabu cha riwaya kali sana ya kusimumua. Kutoka kwa mwandishi juma kidogo sasa kinapatikana mitaani kwa sh 3000 tu. Kwa wale ambao bahati mbaya kitabu hiki hakijawafikia huko walipo. Unatakiwa utume sh 5000 tu ili utumiwe popote ulipo.... Tuma kwa kupitia namba hizi.....0764 561078, na 0658744443
Kwa uandishi wa hivi,walahi kitabu chako hata bure sichukui.
 
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
262
Likes
1
Points
0
Age
34
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
262 1 0
Bila ya shaka hakuna ubishi kuwa nchi yetu sasa inaugua maradhi makubwa, pengine ni maradhi makubwa zaidi ya ukimwi. Ufisadi, mfumuko wa bei za vyakula unakua kila siku wakati wenzetu wanaojiita ndio watawala wa nchi hii wanakula kuku kwa mrija. wiki hii nimepata bahati ya kufika katika kijiji kinachoitwa Kubi ambacho kipo mpakani mwa Kondoa na Singida kwa upande wa kusini magharibi mwa Kondoa, kwa ukwli hali ni mbaya sana huko. lakini kuna watu wanaishi, wanaishi kama wanayama wa porini.Serikali nayo ipo ikiwatazama kwa dharau kama tembo amtizamavyo sisimizi. tupeni macho yenu huko Libya, Tunisia na Misri, lakini hatutaki kufika huko. nchi yetu ya amani. je, mnataka kuivuruga?

WAKATI UKIENDELEA KUCHANGIA MADA, TAZAMA HII HAPA CHINI.

Mzee wa shamba
mzee wa shamba ni kitabu cha riwaya kali sana ya kusimumua. Kutoka kwa mwandishi juma kidogo sasa kinapatikana mitaani kwa sh 3000 tu. Kwa wale ambao bahati mbaya kitabu hiki hakijawafikia huko walipo. Unatakiwa utume sh 5000 tu ili utumiwe popote ulipo.... Tuma kwa kupitia namba hizi.....0764 561078, na 0658744443
Tumeuzwa kwa waarabu kwa suti pea tano tuu.
 

Forum statistics

Threads 1,236,007
Members 474,928
Posts 29,243,293