Tanzania finance act 2013 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania finance act 2013

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndachuwa, Jul 2, 2013.

  1. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2013
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,317
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    Ndugu wana JF, wakati wa kuhitimisha mjadala wa bajeti ya Tanzania sikuweza kufuatilia hivyo sifahamu kama mapendekezo yote yaliyokuwa kwenye hotuba ya bajeti yalipitishwa kuwa sheria. Naomba sana mwenye nakala ya Finance Act 2013 (final version) anipatie nakala
     
  2. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2013
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,825
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Watu bado wako kwenye hangover ya sikukuu ya ujio wa obama.kuwa mvumilivu kidogo
     
  3. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2013
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,719
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    itakuwa finance bill 2013
    ukiingia kwenye website ya bunge ipo lkn haifunguki
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Jul 12, 2013
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,758
    Likes Received: 1,538
    Trophy Points: 280
    Jamani Bado tu hiyo Finance bill? Kila niki google nakutana na Finance Bill ya India ya mwaka 2013/2014 ya Tanzania siioni!
     
  5. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2013
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,366
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
  6. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2013
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,317
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
Loading...