Tanzania Banking Sector 2007 Performance Review -report

Lifer

Member
Jan 28, 2007
36
95
wewe umetoa link ya gazeti badala ya ripoti

Mimi ndiye mwombaji na mwanzishaji wa huu uzi.Nimeomba repoti kama kuna mtu anayo. linki ya gazeti nimeweka ili watu waelewe zaidi ni ripoti gani hii nazungumzia/natafuta, lini ilitoka nakadhalika...

kama ningekuwa nayo nisingeweka linki ya gazeti.

Sijui umenielewa? Wacha kukurupuka.
 

Jamco_Za

JF-Expert Member
Jul 14, 2007
1,331
1,225
Kama kuna member wa Tanzania Institute of Bankers hapa atusaidie kutuwekea maana najua anaweza kupata copy.
 

SACE

New Member
Apr 15, 2010
1
0
Is there a review for 2009 or at least 2008? Anything on the Tanzanian Banking Sector will help, Thanks
 

KEIKEI

Member
Jun 17, 2009
24
0
Tanzania Institute of Bankers, inaongozwa na Cashmir Nyoni, ni mme wa Blandna Nyoni. Huyu mzee ni mlevi sana, hivyo hii taasisi is virtually redundant, therefore don't expect to get anything there.
 

hdblue

New Member
Dec 3, 2010
3
0
Tanzania Institute of Bankers, inaongozwa na Cashmir Nyoni, ni mme wa Blandna Nyoni. Huyu mzee ni mlevi sana, hivyo hii taasisi is virtually redundant, therefore don't expect to get anything there.
Dear friends

Thanks for posting. I like Tanzania Banking Sector 2007 Performance Review -report very much.

Very useful for me.

If you have some time, pls visit my blog at: Performance review report

Rgs
 

M-pesa

JF-Expert Member
Sep 4, 2011
603
0
Mwezi wa saba mwaka huu nilihudhuria East African Banking school iliyokuwa hosted na TIOB, muda wote mzee Cashmir Nyoni alikuwa kapombeka....macho mekunduu!
Tukaahidiwa tungetumiwa soft copies za presentations zote zilizofanyika, ilichukua takribani wiki tatu ndo tukapata email ....cha ajabu HAKUNA ATTACHMENT yeyote. Baadhi ya jamaa waka respond kumueleza mtumaji kwamba hakuna attachment ....lakini mpaka leo kimyaaaa.
Hii ni aibu kubwa kwa TIOB ikiongozwa na Cashmir Nyoni, kwani kwenye ile school kulikuwa na watu wengi. From Uganda, Kenya, Malawi and Nigeria.
Tanzania Institute of Bankers, inaongozwa na Cashmir Nyoni, ni mme wa Blandna Nyoni. Huyu mzee ni mlevi sana, hivyo hii taasisi is virtually redundant, therefore don't expect to get anything there.
<br />
<br />
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom