TANROADS; Hizi taa za kuongoza magari zitapotea ndani ya miezi sita

Kaparo

JF-Expert Member
Sep 7, 2013
1,648
2,000
Zitapotea kwa maana ipi?
Kwa kuibiwa au kuharibiwa?
Kuna barabara moja ya kuelekea Sumbawanga wananchi wamekabidhiwa alama za barabarani kwamba ni jukumu lao kulinda. Zikipotea Watawajibishwa.
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
6,692
2,000
KUNA VITU VIDOGO VIDOGO AMBAVYO HATA SISI WAZALENDO TUNAOKAA MTAA HUO TUNAWEZA REKEBISHA.SIO LAZIMA WAJE TANROADS
 

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Aug 28, 2016
8,696
2,000
Bara bara ya Mwenge Tegeta ilikuwa machinjio, ila kwa sasa nayo mataa yamezidi na kusababisha foleni. Nadhani hii bara bara haijapatiwa 'optimal solution' ili kumaximize its usage and efficiency...
 

Mzee wa hat-trick

JF-Expert Member
Nov 21, 2016
1,737
2,000
KUNA VITU VIDOGO VIDOGO AMBAVYO HATA SISI WAZALENDO TUNAOKAA MTAA HUO TUNAWEZA REKEBISHA.SIO LAZIMA WAJE TANROADS
Kwa gharama za nani..?? Na ni level ipi ya uzalendo inayohitajika ili kuhamisha taa tena bila hela...?? Ni hii ya kusemwa semwa kwenye majukwaa ya kisiasa au..???
 

wegman

JF-Expert Member
Jan 8, 2016
1,051
2,000
Ijumaa niliona taa moja imebutuliwa na gari pale samaki (njia panda ya goba) this time wamekua sharp nimepita kesho yake tu nikakuta washarekebisha, kwa ukaribu uliowekwa tutarajie nyingi kubutuliwa.
 

MAKANJAMNA

JF-Expert Member
Aug 8, 2013
1,124
2,000
Bara bara ya Mwenge Tegeta ilikuwa machinjio, ila kwa sasa nayo mataa yamezidi na kusababisha foleni. Nadhani hii bara bara haijapatiwa 'optimal solution' ili kumaximize its usage and efficiency...
Ilitakiwa ile barabara iwe na interchange na flyover kama tano hivi na madaraja au mahandaki ya kuvukia barabara, barabara ina space walishindwa nini kujenga madaraja simpe tu. Gari zingekuwa zinaenda bila shida ya kusimama kwenye taa.. na ajali zingepungua..

Ila ndio shida ya vitu vya msaada.. ile lami haina hata miaka mitano imebonyeabonyea..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom