Tangia mke wangu asifiri jogoo hawiki kabisa

Tangia mke wangu asifiri jogoo hawiki kabisa

Inaonekana bunduki yako imeingia katika mfumo wa kutumia decoder (kingamuzi). Na kingamuzi chenyewe kimefanywa kuwa ni mkeo.sasa akiondoka mkeo bunduki haifanyi kazi mpaka decoder(mkeo) irudi.
 
Fanya hivi: Taja kwanza jina lako kamili bila kidanganya hapa alafu nikupe dawa hapahapa
 
kasepa na pin code...za kuhamshia dushe yako.....
kuwa mtulivu mpaka arudi..!!..
 
Week ya NNE mwenzenu tangia wife asafiri kikazi,jogoo hawaki kabisa,wife huwa ni MTU wa kusafiri Mara kwa Mara,asubuhi na mapema lazima bunduki isimame wife awepo asiwepo,nimeshangaa sana nikaomba video hata moja ya porn toka kwa sista Fulani Hivi coz anapenda sana hayo mambo nimeangalia lakini wapi.Najihic kuchanganyikiwa japo sijamwambia chochote wife,kama kuna MTU amewahi kupitia kwenye shida kama Hii anitoe wasi wasi tafadhari

Unachanganyikiwa na nini? si hayupo. jogoo awike ya kazi gani? unaitaji petrol ya nini wakati huna chombo cha moto? ngoja aje petrol itakuwepo tu
 
Safi sana napenda sana wanawake wajanja km uyo wako,nanyi mmezidi kuchepuka naona uliposikia anasafiri moyo wko wote ulilipuka furaha,ukaitaarifu michepuko yko yote kuwa upo free sasa mwenzio alishalifaham ilo ndo mana kakukomesha
 
Kuchepuka sio heshima ila nawaza tu mtu ulokutana nae ukubwani hujui kapitia mangapi wewe uanze kuangaika nae na madawa???

Mwanamme kukupenda au kutokusariti haina gharama unaweza umfanye akuone wewe ndo wewe kwa vitu vidogo basi tu hatujielewi.

Note: wanawake ogopeni kutafuta madawa kwa watu maana unaweza kupewa dawa ya kuzima jogoo kwa mda ndo ikawa mazima.
 
wanawake sisi tuna shida yote ya nn hayo hatuombei mabaya lkn ghafla litokee baya kwa mkeo ww tena ndio husimamishi tena eb kaa na mkeo vizuri muongee aache kukufanyia hivyo
 
Mpaka arudi ndo atawika. Kuna settings kafanya.
ATA mimi nilikuwa na mawazo kama yako mkuu...kama ndo hivyo ata akiwika asisubutu kufanya chochote anaweza akanasia
Wangu kawika hivi navyoandika hii omment
mkuu tumetofautiana pengine mwenzio anaumwa...ndo maana wake hajawika
jogoo aki wika tu anza na huyu ladyAJ usi niangushe tu kiongozi piga game
ukipewa ushauri changanya na wako...mkuuu mwenzio akinasia unaenda kumgandua?
Naona katia PINCODE hlf nahic hizo password kasahau vile
Ha ha.....
mwaka huu atakoma...
 
haya ndo yale yale tena.....

Kuna jamaa alikuwa anasafiri safari ya mbali, akamfungia mkewe, ila funguo akamwachia mshikaji wake, kuwa asiporudi baada ya miaka mitano amfungulie tu huenda amekufa,
Cha kushangaza jamaa hata airport hajafika mshkaji wake anampigia simu kuwa ile funguo mbona haifungui???
 
Mkuu hilo sio tatizo lako pekee yako.

Mimi ninampenz Wang yupo Mzumbe Mbeya.

Yaani tokea aondoke mambo yangu yamebadilika.
Jogoo Wang hapandi kabisa, juzi hapa nimemuingiza mtoto mkali wa IFM kilichonikuta ni aibu tupu. Yaani mwanzo imesimama basi nikawa namfanyia Foreplay.
Nilivyoona muda umefika wakuzamisha dude nashangaa dude linalala. Nilijaribu kuliomba lakini ilikuwa kazi bure.

Hapa nilipo nipo na mtoto mwingine Mkali. Amekuja Jana tukalala nae bado jogoo limenichunia, yaan sijui kinachoendelea.
Aibu kubwa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom