Herbalist Dr MziziMkavu Platinum Member Joined Feb 3, 2009 Posts 43,113 Reaction score 34,953 Jul 12, 2019 #1
monde arabe JF-Expert Member Joined Oct 22, 2017 Posts 8,888 Reaction score 13,645 Jul 12, 2019 #2 Hatar sana!
Shadeeya JF-Expert Member Joined Mar 12, 2014 Posts 52,707 Reaction score 128,308 Jul 12, 2019 #3 Hii inafaa mwenye hii biashara aende kuifanyia kule kwa jirani zake na huyu ndugu yangu Mndali ndanyelakakomu. 😀😀
Hii inafaa mwenye hii biashara aende kuifanyia kule kwa jirani zake na huyu ndugu yangu Mndali ndanyelakakomu. 😀😀
Old story JF-Expert Member Joined Jul 21, 2018 Posts 2,264 Reaction score 2,155 Jul 12, 2019 #4 Shadeeya said: Hii inafaa mwenye hii biashara aende kuifanyia kule kwa jirani zake na huyu ndugu yangu Mndali ndanyelakakomu. 😀😀 Click to expand... wandali wana moyo wa kujinyonga kweli?
Shadeeya said: Hii inafaa mwenye hii biashara aende kuifanyia kule kwa jirani zake na huyu ndugu yangu Mndali ndanyelakakomu. 😀😀 Click to expand... wandali wana moyo wa kujinyonga kweli?
Shadeeya JF-Expert Member Joined Mar 12, 2014 Posts 52,707 Reaction score 128,308 Jul 12, 2019 #5 Old story said: wandali wana moyo wa kujinyonga kweli? Click to expand... Hahahaaa. Nilikuwa nasemea wale jirani zao wa Iringa. CC. Mndali ndanyelakakomu
Old story said: wandali wana moyo wa kujinyonga kweli? Click to expand... Hahahaaa. Nilikuwa nasemea wale jirani zao wa Iringa. CC. Mndali ndanyelakakomu
Mndali ndanyelakakomu JF-Expert Member Joined Dec 14, 2016 Posts 14,008 Reaction score 31,816 Jul 12, 2019 #6 Shadeeya said: Hii inafaa mwenye hii biashara aende kuifanyia kule kwa jirani zake na huyu ndugu yangu Mndali ndanyelakakomu. [emoji3][emoji3] Click to expand... Mi nimesema tu kamwene
Shadeeya said: Hii inafaa mwenye hii biashara aende kuifanyia kule kwa jirani zake na huyu ndugu yangu Mndali ndanyelakakomu. [emoji3][emoji3] Click to expand... Mi nimesema tu kamwene
Mndali ndanyelakakomu JF-Expert Member Joined Dec 14, 2016 Posts 14,008 Reaction score 31,816 Jul 12, 2019 #7 Shadeeya said: Hahahaaa. Nilikuwa nasemea wale jirani zao wa Iringa. CC. Mndali ndanyelakakomu Click to expand... Kamwene kwa niaba ya ipogolo
Shadeeya said: Hahahaaa. Nilikuwa nasemea wale jirani zao wa Iringa. CC. Mndali ndanyelakakomu Click to expand... Kamwene kwa niaba ya ipogolo
X_INTELLIGENCE JF-Expert Member Joined Mar 25, 2014 Posts 10,791 Reaction score 15,019 Jul 12, 2019 #8 umevuta bangi ya wapi tena hiyo...?
hearly JF-Expert Member Joined Jun 19, 2014 Posts 54,381 Reaction score 80,394 Jul 12, 2019 #9 Hahaha ni laini hazichubui shingo
MasterP. JF-Expert Member Joined Jun 5, 2013 Posts 8,260 Reaction score 6,823 Jul 12, 2019 #10 Hapo lazima ni iringa