Tangazo lina-boa!

Simchezo

JF-Expert Member
Apr 10, 2012
286
250
wadau, kwangu naona tangazo la airtel bingwa kwenda kuiona manchester united linaboa, kelele nyiingi!
 

Dengue

JF-Expert Member
Dec 4, 2012
1,809
2,000
Lile tangazo ni upuuzi mkubwa. Hakuna ubunifu. Nadhani Airtel wanaongoza kwa matangazo mabovu. Mara hakatwi mtu
 

Makamee

JF-Expert Member
Nov 29, 2013
2,020
1,250
LENGO LIMEFANIKIWA! Au wewe wa wa Arsenal hutaki kwenda Old Traford?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom