Tangazo la QFL magodoro Dodoma (video)

al1983

JF-Expert Member
Jun 6, 2009
328
500
Hili tangazo lina muda mrefu sana na kwa bahati nzuri wenye nalo wana fedha za kuweza kulirusha hewani kwenye TV stations mbalimbali hapa nchini. Huwa najiuliza halafu nashangaa sana kuona makosa yaliyofanyika hayarekebishwi.

Lile tangazo lina dosari katika kile kipande ambacho yule raia wa kigeni anazungumza. Yule jamaa alikosea kutamka neno "Magodoro" akatamka "MADODORA".

Cha ajabu ni miaka mingi na wao wanaona ni sawa tu liendelee kuwa hivyo, "SHAME"

Hebu sahihisheni tangazo lenu.
 

Joseverest

Verified Member
Sep 25, 2013
43,844
2,000
Hahaha lakini Magodoro bado yananunuliwa tu mkuu

Ngoja leo nilisikilize vizuri
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom