Tangazo la POLICY forum lisifungiwe!


BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,260
Likes
5,154
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,260 5,154 280
Wana Jf,nimeona tangazo zuri sana la Policy forum ITV juu ya watanzania kujiuliza kodi wanazochangia wananchi kwa serikali zinakwenda wapi?na huku huduma za jamii mbovu kupindukia
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,950
Likes
15,445
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,950 15,445 280
Hahahaa Mpwa umechukua maneno yangu, nilitaka kuanzisha thread ya hio kitu butnikaamua ku-search isijekuta imeashanzishwa.
Kwa kifupi lile tangazo ni kali sana na linagusa maslahi ya mtu wa chini kabisa kabisa. Japo sijaliona tena naomba Policy forum waliweke na TBC
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,085
Likes
3,442
Points
280
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,085 3,442 280
yaani hawaoni kodi zinafanyiwa nini? haya ngos zinafanya kazi kuwaridhisha wafadhili wao!LIFUNGIWE TU halina maana linaleta uchochezi tu
 

Forum statistics

Threads 1,251,864
Members 481,917
Posts 29,788,225