Tanga tradtion clinic na maajabu yake

Tanga tradtion clinic na maajabu yake

TANGA CLINIC

Member
Joined
Nov 16, 2013
Posts
6
Reaction score
0
Tanga Tradition Clinic ni clinic ilipo kimara imekuwa ikionesha maajabu yake kwa kutibu magonjwa sugu hasa yale yaliyoshindikana hospitali kwa kutumia tiba asilia,wengi wamepona na kutorudiwa na maradhi kama vile kisukari,presha,vidonda vya tumbo,miguu kuwaka moto,tumbo kujaa gesi muda wowote,matatizo ya nguvu za kiume na wamama kutopata mimba,wemye kupooza viungo vya mwili na maralia sugu kichwa kuuma (kipanda uso)n.k.kwa magonjwa haya na mengine acha kuteseka fika ofifini kwetu au piga simu namba 0652545462 au 713 111192.huduma zetu ni nafuu na zitakufika ulipo kwa wale wa mikoani
 
Back
Top Bottom