TANESCO msikate umeme Wiki ijayo

Nov 4, 2014
70
0
Tanesco wanaweza kutumiwa week hii inayokuja wakati ambapo Report ya CAG itawasiliwashwa katika Bunge na kujadiliwe.Naomba tuungane kwa pamoja wana JF kupaza sauti na kutoa angalizo kwa Tanesco kutokata Umeme wiki inayokuja.
 

mkupuo

JF-Expert Member
Apr 6, 2012
1,279
2,000
Weeeeeee.......... yaani Wakikata, hayo matusi nitakayowatukana hawatayasahau hadi kaburini!
 

BIGURUBE

JF-Expert Member
Mar 11, 2014
6,690
2,000
Hata wakikata tutapata updates kupitia waliomo humo humo bungeni maana wapo wengi humu JF
 
Nov 22, 2014
15
20
Naona kuna mgao jijini Dar. Leo mjini hakuna umeme tangu asubuhi sasa hivi tena wamekata usiku. Laiti sector hii isingekuwa monopolistic ningeshahama Tanesco.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom