Tanesco inaendeshwa kulingana na sheria zipi?

Tanesco inaendeshwa kulingana na sheria zipi?

Mwakalinga Bujo

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2008
Posts
2,718
Reaction score
1,443
Ni muda mrefu kumekuwa na matatizo ya umeme nchini tanznia.swali ni sheria zipi zinazoliongoza shirika hili?.kumekuwepo na malalamiko tokea miaka mingi sana kuhusu uharibifu na hasara watu wanazopata kutokana na hitilafu/matatizo ya umeme, yanayosababishwa na kampuni hii.ila hakuna uwajibikaji ili hali watu wanapoteza mali zao za thamini ikiwepo kuunguliwa na nyumba.
 
Back
Top Bottom