papason
JF-Expert Member
- Sep 14, 2010
- 5,119
- 5,711
Kweli nchi ya majuha!
Kulaumu tuu bila ya kuchukua hatua (japo ndogo tuu) haisaidii, ni kweli kabisa sisi wananchi hatuna vifaruu, AK-47, Katyusha, Apaches n.k ili kuwashikisha adabu awa mafisadi lakini bado tunaweza kuandama ( tena ata tukiwa 20 tuu) ili kushinikiza waliohusika wapelekwe lupango la sivyo hiyi chenji isirudi, niliona kwenye TV akina mama wa uingereza ( Tena hawazidi 10) wakiandamana kuipinga BAE System kwa kukubali kuibia nchi masikini kama Tanzania, lakini sisi wa TZ bado tumelala usingizi tukisubili 'miujiza' ili watuhumiwa wajipeleke mahakani wakati uwezo wa kuwakamata tunao, wee unategemea Mkwere anaweza kumfikisha mahakamani Ben mahakani kwelii?