Tamko la dr. Slaa kuhusu amri ya hakimu arusha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamko la dr. Slaa kuhusu amri ya hakimu arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rutakyamilwa, May 29, 2011.

  1. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 992
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 180
    Wazee nimesika kwa mabli kwenye TBC kuwa Dr. slaa katoa tamko kuhusu amri ya hakimu kule Arusha ya kutaka wakamatwe. Aliyesikia alilosema atujuvye.
     
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,837
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Mzee unaleta tetesi au ?
     
  3. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 992
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 180
    No nimesikia TBC, lakini Msami hakusema ameongea nini. Alimwonyesha Mbowe kwenye uchaguzi wa vijana bado unaendelea
     
  4. k

    kilombero yetu JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ajajisalimisha kwenye nyumba moja ya jk j3
     
  5. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kesi ya jinai haiwezi kusikilizwa kama mstakiwa mmoja hayupo so wao kama viongozi wa kitaifa na wabunge kupitia wakili wao waliomba kutohudhuria mahakamni hadi hapo mshtakiwa mwenzao atakapokuwa kwenye hali ya kiafya itakayo mruhusu kuhudhuria mahakamni ili kesi iendelee. Hiki ndicho alicho sema Dr. W.P. Slaa
     
  6. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,837
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Ngojea tusikie lini watakamatwa ndipo tutajua kwamba huyu hakimu ni mmanyi wa sheria za makosa ya jinai
     
  7. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2011
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mbona mwengine alisema ni sababu za kazi za kamati sio ugonjwa?
     
Loading...