Tamko la DARUSO kuhusu fedha za mafunzo kwa vitendo UDSM

Tamko la DARUSO kuhusu fedha za mafunzo kwa vitendo UDSM

MSAGA SUMU

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2015
Posts
6,719
Reaction score
21,954
TANGAZO:
YAHUSU UPATIKANAJI WA FEDHA ZA MAFUNZO KWA VITENDO (FIELD)



Ndugu WanaUDSM, Serikali ya wanafunzi ya Chuo Kikuu cha Dar es Salaam(DARUSO) kupitia Wizara ya Mikopo imefatilia kwa kufuata taratibu zote na kupitia ngazi zote zinazotakiwa kufuatwa kwa ajili ya kupata fedha za kujikimu wakati wa mafunzo kwa vitendo.
Kwa ufuatiliaji huo tulihakikishiwa na Bodi ya mikopo kuwa fedha ingeingia kwenye akaunti za wanafunzi wiki hii kitu ambacho hakijatekelezwa mpaka sasa.

Ndugu wanaUDSM, Serikali ya wanafunzi (Daruso) iliahidi kuwa hatutoenda nyumbani wala kwenye mafunzo kwa vitendo bila kupewa Fedha zetu.
Serikali ya wanafunzi inaendelea kuwahakikishia wanadaruso kuwa ahadi na kauli hiyo ipo HAI na ndio msimamo wa serikali.
UMOJA WETU NDIO NGUVU YETU, na NDIO USHINDI WETU.

Serikali inapenda kuwaasa na kuwakumbusha kuwa waliomaliza mitihani leo tarehe 26/06/2015 na watakaomaliza mitihani kabla ya tarehe 03/07/2015 TUSIONDOKE CHUO kabla ya kupata mustakabali wa pamoja kwenda kokote bila kupatiwa Fedha zetu zote tukiwa hapahapa chuoni.

MSISITIZO: Serikali inawahakikishia kuwa jitihada za dhati bado zinaendelea na tutazidi kupeana taarifa.

UNITY IS POWER

Ofisi ya Waziri Mkuu-DARUSO
 
Fedha zikiingia mkiwa chuo wengi wenu mtazimaliza kabla hata hamjavuka geti
 
Daruso ya sasa angalau sio ile ya kisanko na nickson yani hao walikuwa wapuuzi kweli kutwa kutembea na mabegi kama vile walipewa uongozi milele
 
Daruso ya sasa angalau sio ile ya kisanko na nickson yani hao walikuwa wapuuzi kweli kutwa kutembea na mabegi kama vile walipewa uongozi milele

na bado kisanko kaenda kuomba ubunge huko kwao... yule jamaa kweli alikua kada bila hata kuuliza, katuhalibia historia ya daruso yetu!!!
 
na bado kisanko kaenda kuomba ubunge huko kwao... yule jamaa kweli alikua kada bila hata kuuliza, katuhalibia historia ya daruso yetu!!!
yule kada kabisa ,hata mimi nasikia ameenda kuomba ubunge lakini nilikutana nae kachoka kweli sasa sijui ana hata hela za kuonga kweli
 
Daruso ya sasa angalau sio ile ya kisanko na nickson yani hao walikuwa wapuuzi kweli kutwa kutembea na mabegi kama vile walipewa uongozi milele

Hehehe Mkuu umenikumbusha mbali.... Dahh nasikia kapewa jimbo jipya huko katavi agombee ubunge
 
yule kada kabisa ,hata mimi nasikia ameenda kuomba ubunge lakini nilikutana nae kachoka kweli sasa sijui ana hata hela za kuonga kweli

hahha we tangu lini uliwahi kumuona yupo smart, yule ndo swagg zake... amechoka kila saa, ka humjui ukija udsm ungedhani first year!!!!
 
hahha we tangu lini uliwahi kumuona yupo smart, yule ndo swagg zake... amechoka kila saa, ka humjui ukija udsm ungedhani first year!!!!

Hehehe... nimecheka sana.... utakua unampata vizuri... maana unamuelezea kama alivyo
 
Hehehe... nimecheka sana.... utakua unampata vizuri... maana unamuelezea kama alivyo

Si bora mmeuona akiwa chuo anapendeza hvo. Enzi zake yupo tabora boyz utadhani yuko form one vile alivyo rough. Tulikua tunamuita mzindakaya..
 
Dah bora daruso main campus mna viongozi wanaojitambua huku Duce yapo "mabung'a"tu
 
Sasa huo ubunge kabla ya sera ataanza kuonesha vyeti vyake na historia yake kama kule yombo lecture ile siku, hahaahaha
 
Sasa huo ubunge kabla ya sera ataanza kuonesha vyeti vyake na historia yake kama kule yombo lecture ile siku, hahaahaha

Dah kisanko bhana alinichekesha sana sasa ubunge ataweza kweli wakat kipindi kile anaombewa kura na watu wengn hata kuongea hawezi kabx
 
Back
Top Bottom