Taifa Stars vs Burundi..mbona hakuna live updates???

Taifa Stars vs Burundi..mbona hakuna live updates???

Mandla Jr.

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Posts
3,098
Reaction score
631
Wadau wa michezo leo kulikoni? Au hamjaenda uwanjani kama mimi??
 
goli moja kwa Tanganyika,jingine Zanzibar na la mwisho Tanga+zanzibar(Tanzania)
 
Tanzania tushakula tatu bila Jr

Duh! STARS KWELI IMETOTA: yachapwa bao 3-0 na Burundi katika mchezo uliomalizika hivi punde Dar. Kavumbagu, Tambwe waongoza maangamizi, sherehe za muungano zaingia dosari.
 
Rais Jamal Malinzi sijui hii idea ya KUOKOTA wachezaji mitaani then kuwaleta eti ndiyo wawe wachezaji wa team ya Taifa sijui kaipata wapi maana haipo duniani hiyo sera!

Kama issue ni wachezaji wenye umri mdogo wapo wengi tu tulio waona tayari league kuu,kuna yule kijana wa Azam Fahad na mwenzake Kimwaga hao wale hawafikiriwi kuitwa japokuwa wanasumbua sana league kuu na umri wao mdogo!

Unatuletea hao wa Tukuyu sijui ndiyo wafanye nn sasa!Wakili Mtingojela na kamati yake kumbe hawakukosea kukata jina la huyu jamaa!Alikuwa HANA sera za kuwa ataifanyia nn TZ kwenye soka,SERA anaanza kuzitunga akiwa yupo madarakani!Miaka mingine 4 ya maumivu soka ya TZ
 
Last edited by a moderator:
si nilisikia imechaguliwa ya maboresho

Mkuu hamna kitu kama hiki anachofanya Malinzi kwenye soka popote pale duniani!Kuna vijana wengi sana league kuu hawaitwi Taifa Stars lkn anatuletea vijana wa mtaani tu eti ndiyo wawe wachezaji wetu!
 
Hii ndio ile timu ya Tukuyu??

Ndiyo hii eti team ya maboreshe!Sera za ajabu sana kwenye soka letu!Team hii iliyocheza leo imechaguliwa na Salum Madadi kocha mwenye mbinu za kale mno!

Ipo siku Malinzi atapigwa mayai visa uwanjani maana inaelekea hajui ni jinsi gani sisi watz tunavyoumia na uongozi wa soka la TZ wasio na dira wala mwelekeo!Uongozi huu hauna utofauti kabisa na uongozi wa Ndolanga na Rage!Ulaji tuu
 
Rais Jamal Malinzi sijui hii idea ya KUOKOTA wachezaji mitaani then kuwaleta eti ndiyo wawe wachezaji wa team ya Taifa sijui kaipata wapi maana haipo duniani hiyo sera!

Kama issue ni wachezaji wenye umri mdogo wapo wengi tu tulio waona tayari league kuu,kuna yule kijana wa Azam Fahad na mwenzake Kimwaga hao wale hawafikiriwi kuitwa japokuwa wanasumbua sana league kuu na umri wao mdogo!

Unatuletea hao wa Tukuyu sijui ndiyo wafanye nn sasa!Wakili Mtingojela na kamati yake kumbe hawakukosea kukata jina la huyu jamaa!Alikuwa HANA sera za kuwa ataifanyia nn TZ kwenye soka,SERA anaanza kuzitunga akiwa yupo madarakani!Miaka mingine 4 ya maumivu soka ya TZ
jamal malinzi = jakaya mrisho kikwete = david moyes! tehe tehe tehe!
 
Back
Top Bottom